หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51567 ครั้ง)

ภาพลับหมอแมวหลุดออกมา

โอ๊ววววว....  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หมอแมวยังไม่มาตอบเลย ไอ้มืดหมี
ว่าแต่ ทำไมเขาดึง กกน ขึ้นสูงจัง
ถ้าเป็นคนรู้จักผม ผมตีตายเลยนะนั่น

เป็นผม ไม่ตีหรอกครับ ดึงออกเลย 555

(แล้วหมอแมวหายไปไหนหว่า)

ตกลงหมียอมเป็นแฟนกับหมอแมวแล้วใช่เปล่า จบแบบละครช่อง 7   หมีโหดดดด หมีโหดดดด

อ่านกระจู๋เผยผิว ที่เก้อตั้งไว้แล้วทำให้นึกถึงเรื่องนี้ ในโลกอินเตอร์ดน็ตความไว้ใจมันเป็นแค่เส้นบาง ๆ ที่กั้นระหว่าง บิต 0 กับ บิต 1

"ทำไมต้องกลัวการเปิดเผยหน้าตาบนเน็ตกัน ไม่เข้าใจ"  เจ๋ง

ฟอนต์ เป็นที่แรกที่ตูยอมเปิดเผยประวัติ และลงรูป แต่จริงหรือเท็จไม่รู้นะ  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
หมอแมวโพสต์เองเรียกร้องความสนใจครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อาจจะเป็นการสร้างกระแสของหมอเองก็ได้ 555 ล้อเล่นนะครับ

(อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
มีคนรักก็ต้องมีคนเกียจ !!!

เกลียด จ๊ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แล้วหมอนกละหมอจริงไหม

ผม ระจัน ปลอมตัวเป็น ร้อยตำรวจเอก เสมอ
แต่หลังๆ คนเกลียดตำรวจเยอะ ไม่กล้าปลอม ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 08:58 น. โดย rajun » บันทึกการเข้า

ผมเคยปลอมเป็นวิศวกรออกแบบจรวดขับดันของนาซ่า แต่ไม่มีใครเคยเชื่อผมเลย   ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อึ้ง  ง่ะ
ผมเป็นนายกฯปลอมตัวมาครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ท๊ากกกกกกกกกกเสนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ออกปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผมเป็นนายกฯปลอมตัวมาครับ

นายยก อบต. เหรอเคน

เพื่อนบอกว่า อบต .. ย่อมาจาก...บริเวณนั้น ... จริงเหรอ  เฮ้ย!?
ผมคิดไม่ออกครับ ขอคำเต็มด้วยครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17