หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51534 ครั้ง)
อย่าเป๋สิครับ  โวย

แต่  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
จริงแล้วหมอแมวเป็นแฟนหมีครับ หมีโหดดดด

ทหารเกณฑ์
ไม่เคยได้ยินว่าหมอแมวตกนรกมาก่อนครับ
ผมว่า...
หมอแมวนั่นแหละ ที่แอบแฝงเป็น สายสวรรค์ มาสร้างสถานการณ์ (อิอิ)

ทหารเกณฑ์
เฮ้อร์ ... คนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ งั้นเหรอ

... บุญรักษาครับ : )
สรุปนี่เรื่องขำขำ ใช่ปะเฮีย  งง

Las Noches Rubicundior
สรุปนี่เรื่องขำขำ ใช่ปะเฮีย  งง
หมอแมวไม่ใช่หมอจริงๆครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เฟิร์นจริงๆ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฟิร์น  ง่ะ   

กร๊าก
 กร๊าก
 กร๊าก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ก็ไม่รู้นี่หน่า

ก็นึกว่าคนละคนอะ  ฮือๆ~

สรุปว่าไงนะ  ปลื้ม

Las Noches Rubicundior
สรุปว่า หมอแมว ไม่ใช่แมวค่ะเฟิร์น
นึกว่าหมอแมว จริงๆแล้วเป็นแมวซะอีก ไอ้มืดหมี

ทหารเกณฑ์
ตกลงหมอไม่ใช่หมอจริง ๆ อะ

ว้า แย่จัง
...หรือหมอแมวจะปลอมตัวมาตามหาหัวใจ  กรี๊ดดดดด
จริง ๆ แล้วหมอแมว ไม่ใช่หมอ แต่เป็นหมอแมว

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17