หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51570 ครั้ง)
ซ้อนท้ายไปด้วยนะเวิล
ไม่ให้ !!

-*-  แสดงความเป็นเจ้าของอย่างออกนอกหน้า !!!

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
นี่กระจู๋หมอแมวค่ะ  โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2006, 17:38 น. โดย Bluerider » บันทึกการเข้า

Life isn't always made to order.
ตกลงหมอแมว คือหมอรักษาแมว หรือว่าแมวที่เป็นหมอ หรือว่าหมอที่เป็นแมวกันแน่ ลึกลับแท้

[ว่างให้เช่า]
ตกลงหมอแมว คือหมอรักษาแมว หรือว่าแมวที่เป็นหมอ หรือว่าหมอที่เป็นแมวกันแน่ ลึกลับแท้
งง งง งง งง งง งง งง งง งง หมอที่เป็นแมว  งง  งง งง งง งง งง งง งง งง

หมอที่หน้าเป็นแมว ????

แมวที่มีชื่อว่าหมอ หรือคนชื่อว่าหมอแมวเลย

จิงๆแล้ว จะเป็น หม้อของแมว    พอดีแมวเอาไปกัดเล่นจน    ้   หาย กลายเปน หมอแมว

เอ้าาา~~~ กิ๊ง~

หรือจริงแล้วคือ หมอแม้ว

.
.
กิ้ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ตกลงหมอแมวเป็นแมวเหรอครับ

กาก
ตกลงหมอแมวเป็นแมวเหรอครับ
.
ไม่ช่าย
หมอแมวเป็นหมีต่างหาก
เพราะหมอแมวเคยโพสต์ไว้ว่า มีแฟนเป็นแม่หมี
(แม่หมี ไม่ใช่หมีนะจ๊ะ)
.
ไม่ช่าย
หมอแมวเป็นหมีต่างหาก
เพราะหมอแมวเคยโพสต์ไว้ว่า มีแฟนเป็นแม่หมี
(แม่หมี ไม่ใช่หมีนะจ๊ะ)
งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

หมอแมวเขิลน่ะค่ะ เลยไม่กล้าบอกตรงๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
-*- เขาจะเขิลอะไรหรอครับ พี่ หมีโหด

แล้วตกลง หมอแมว เป็นอะไร ??

เป็นหมู เอ๊ะ หรือว่าจะเป็นหมี

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17