หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโปง!! หมอแมว ไม่ใช่หมอ!!!  (อ่าน 51584 ครั้ง)
แล้วหมอแมว มี จีสตริง ตัวนั้นรึปล่าวครับ ยืมมั่งดิ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ที่เราปั่นกันขนาดนี้ เพราะ

พวกเรารักหมอครับ

หมอ จะรักเราได้ไหม   จ๊วบ

ที่เราปั่นกันขนาดนี้ เพราะ

พวกเรารักหมอครับ

หมอ จะรักเราได้ไหม จ๊วบ

จริงแล้ว พวกเราปั่นแบบไม่มีเหตุผลไม่ใช่หรอ (อิอิ)

ทหารเกณฑ์
หมอรักทุกๆคนครับ โดยเฉพาะเด็ก
หมออยากเห็นสันติภาพในโลกนี้ครับ
รักและสงบสุข

(ใช่ไหมคะ)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หมอแนว  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
แมวหนอ  (อิอิ)

แล้วตู จะต่อยังไงเนี่ย !!  ง่ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แคทหนอ

คุณหมอขา มาร้องไห้ซบอกหมีนี่มามะ
หมีจะคอยเกาคางให้  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อกหมี  งง

คงต้องหานานหน่อยนะ  ฮี่...

คุณหมอขา มาร้องไห้ซบอกหมีนี่มามะ
หมีจะคอยกินคางให้  จ๊วบ
  เหวอ

แคทหนอ

ขอแน็ท  หื่น
อกหมี งง

คงต้องหานานหน่อยนะ ฮี่...

นี่ว่าหมีอร แบนเหรอ   คริคริ

Las Noches Rubicundior
                                                    หมีโหดดดด
                                         / (  o   )  (   o   )\
                                               )             (

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อกหมี  งง

คงต้องหานานหน่อยนะ  ฮี่...

เคยเห็นกันแล้วเหรอ ครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17