หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าตัวเองหน้าตาดีพอก็เข้ามา  (อ่าน 21363 ครั้ง)
ทำไมอะ

โดนใจนิ้งเหรอ กรี๊ดดดดด

ยิ่งเกลียดยิ่งเจอนะ
Ugly boy!!

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เพื่อนผมมักจะหาเหยื่อทางดาเวี่ยนท์น่ะครับ

ไปคุยกับเขา แล้วก็ขอให้เขาวาดหน้าปกให้

นานหน่อย แต่สวย  เจ๋ง

ตัวอย่างก็อวตารที่เคยเห็นกันไปก่อนหน้านี้นั่นแหละ
เคยเจอมันที่พารากอน ตัวจริงด๊ำ ดำ ดำกว่าตูอีก ไอ้มืดหมี
   <<<< ตัวนี้ใช่ไหมก๊อฟ  ฮี่...
 เอือม

ยังไงของกิ๊ง ก็ตัวนี้

แก้ให้ก็ได้  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 15:52 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า
ก๊อพ  เอือม เอือม เอือม เอือม
พี่แอ๊ัะผิด โวย
เกี๋ยวอะไรกะตูหว่า ก็กระจู๋บอกใครหน้าตาดีก็เข้ามา ก็เข้ามาแล้วไง  แป๊ะยิ้ม

กิ้งๆๆ  หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 17:04 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
ไม่จ้้าง http://moreproject.deviantart.com/ บ้างล่ะก๊อพ  หื่น
วาดน่ารักดีด้วยหล่ะ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ยังหลงเหลืออยู่เหรอรูปนี้
รู้สึกว่า เป็นรูป แรก ๆ เลยของบอร์ด ที่เอามาปู้ยี้ปู้ยำนะนั่น

กร๊าก  กร๊าก
ยังถือว่าโดนน้อยครับ
ถ้าเทียบกับ
...
อุ๊บบส์
ยังถือว่าโดนน้อยครับ
ถ้าเทียบกับ
...
อุ๊บบส์
งง งง งง งง งง งง

ลุงกัมไง

ตูหล่อนะๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ตูหลอนๆนะ
เค้าให้คนหน้าตาดีเฟ้ย  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 21:21 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9