หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าตัวเองหน้าตาดีพอก็เข้ามา  (อ่าน 21361 ครั้ง)
หมีไม่ผิดหรอกจ๊ะ ที่เกิดมาหน้าตาดำ   ง่ะ
เอ๊ย!! หน้าตาดี   ลันล้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่แอ๊ัะผิด  โวย
มาดีแม่ตู  ลันล้า
 ยิ้มน่ารัก มาตรฐานต่ำสุดก็ขอ น่ารัก แหละนะ

Las Noches Rubicundior
มาตรฐานแถวนี้แย่จัง ...
ไม่ได้ต้ำกว่ามาตรฐานหรอกเหรอ ?
เขาเรียกว่าเกรดที่ต้องคัดออกมากกว่า  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พวกแกะดำน่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาตรฐานแถวนี้แย่จัง ...

คนนี้ใช่ไหม

ไม่ได้ต้ำกว่ามาตรฐานหรอกเหรอ ?

เหลือบ ต่ำ

เขาเรียกว่าเกรดที่ต้องคัดออกมากกว่า เหลือบ

เฮ้ย!?

พวกแกะดำน่ะครับ

ขาวมากก็เผยผิวมาซิ  อี๋~

ยังหลงเหลืออยู่เหรอรูปนี้
รู้สึกว่า เป็นรูป แรก ๆ เลยของบอร์ด ที่เอามาปู้ยี้ปู้ยำนะนั่น

กร๊าก  กร๊าก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้าตาดี

หมีโหดดดด

เอาไอ้ดำนี่มาทำไม เกลียดมัน

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ทำไมอะ

โดนใจนิ้งเหรอ กรี๊ดดดดด

ยิ่งเกลียดยิ่งเจอนะ

นิ๊งชอบ ดำๆ ครับ นิ๊งชอบของแปลก
ทำไมอะ

โดนใจนิ้งเหรอ กรี๊ดดดดด

ยิ่งเกลียดยิ่งเจอนะ
เฟิร์นมีประสบการณ์เรื่องยิ่งเกลียดยิ่งเจอกว่าใครในบอร์ดแตกฟองเลยนี่ครับ  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9