หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าตัวเองหน้าตาดีพอก็เข้ามา  (อ่าน 21376 ครั้ง)
เข้ามาบอกว่าตัวเองหน้าตาดีมั้งคะ ยิ้มน่ารัก

(อย่างดาไม่ต้องบอก เค้าก็รู้กันหมดแล้ว   ปลื้ม)
ใช่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคนน่ารักแฮะวันนี้
เคนน่ารักแฮะวันนี้

แต่พี่ดาน่ารักทุกวัน
น่ารักทุกวันเดี๋ยวเหนื่อยแบ่งมาให้ผมบ้างก็ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
น่ารักทุกวันเดี๋ยวเหนื่อยแบ่งมาให้ผมบ้างก็ได้ครับ

แต่เคนน่ารักทุกเวลา
คิดตาจริงเป็นวินาที
แต่เคนน่ารักทุกเวลา
คิดตาจริงเป็นวินาที
ตาจริง ???

วิ้ววววววว

เฮ้ยเค้าพิมพ์ผิด อีไอซ์
นิ้งคงหน้าตาดีไม่พอค่ะT-T

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
พี่ว่าพี่หน้าตาดีนะ เพราะว่าโดนเอาไปโผล่หลายที่เลย
สงสัยจะดีจัด  ฮือๆ~
หน้าตาดี

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 โวย.............................
เป๋กลับมาทำม๊ายยยยยยยยย  โวย
หน้าตาดำ   ไอ้มืดหมี   ไอ้มืดหมี

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
นี่เราผิดหรือ  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9