หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าตัวเองหน้าตาดีพอก็เข้ามา  (อ่าน 21369 ครั้ง)
ง่ะ

No Comment

(สงสัยตูต้องไปสะเดาะเคราะห์แล้ว...)

สามอย่าคิดมากเลย ooooo เขามาดี

ไม่ได้คิดร้ายหรอก

ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เป๋แล้วพี่ เป๋แล้วววว
กะเบี่ยงประเด็นกันเหรอ  ง่ะ

อืม
ถ้างั้น 10 คนแรกที่โผล่หน้าให้เห็นในกระจู๋เผยผิว
ก็เอา 10 คนนั้นแหละ
ฮ่าๆๆๆๆๆ  ฮี่ๆ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ก็มั่นใจน่ะนะคะ
เพราะดิฉันเป็นมิสบอร์ดฟอนต์มาตลอด
ดิฉันรักเด็กค่ะ
อยากให้ทุกคนบนดลกนี้มีความสุข และมีแต่สันติภาพ  หมีโหดดดด

บนดลก

บน - ดะ -หลก  งง
พิมพ์ผิดเว้ย  โวย

ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ประกวดมิสแอนด์มิสเตอร์กันใหม่ไหมครับ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็มั่นใจน่ะนะคะ
เพราะดิฉันเป็นมิสบอร์ดฟอนต์มาตลอด
ดิฉันรักเด็กค่ะ
อยากให้ทุกคนบนดลกนี้มีความสุข และมีแต่สันติภาพ  หมีโหดดดด
แล้วไอ้ที่ขู่กรรโชกโฮกแฮ่ใส่คนนั่นล่ะ  หมีโหดดดด
แล้วดลกนี่ คืออะไรครับ  หมีโหดดดด
ประกวดไปก็แพ้ลุงอ๋าห์
 หมีโหดดดด

เผยผิวล่าสุด

แล้วไม่บอกด้วยล่ะว่าเผยผิวใคร ?
ถามง่ายๆ

เคยละอายไหมครับ?
หมีอะ ชอบเอารูปดามาโชว์อยู่เรื่อย
เอ่อ อรคือคนที่ยืนหันหลังค่ะ  หมีโหดดดด

หุ่นเฟิร์มมากเลยอร มีกล้ามด้วย
ถ้าไม่มีกล้ามก็จะรับน้ำหนักนมข้างหน้าไม่ไหว  กร๊าก

โอยยยยยย

คนอึ๋มอย่างเราก็ลำบากอย่างงี้แหละเนาะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9