หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักษิณจงเจริญ เราเชียร์ทักษิณ  (อ่าน 26368 ครั้ง)
เคยอ่านแล้ว ขอบ(ฉับ!!!)

ตลกดีครับ

โดยเฉพาะท่อน "สร้างความ..."
ทีแรกเห็นยาวเลยอ่านแบบผ่าน ๆ
พอเจอบอกให้เว้นบรรทัด เลยตั้งใจอ่าน  (อิอิ)
ขอบคุณมากครับ

(คนแต่ง)
น้องเมย์ โซดาไฟ
นามสกุลตันติศิรินทร์นะครับ

ไม่มีอะไร บอกให้รู้ทั่วกันเฉยๆ โพสอะไรจะได้ระวัง  เกย์แอบ

I ROCK , THEREFORE I AM
นามสกุลใครเหรอ งง
กูเกิ้ลบอกมา

แอบอ้าง
เลขเรียกหนังสือ    WS115  ก978ภ,  2531
ผู้แต่ง    ไกรสิทธิ์  ตันติศิรินทร์
ชื่อเรื่อง    โภชนาการในเด็กปกติและเจ็บป่วย  /  ไกรสิทธิ์  ตันติศิรินทร์ 
การพิมพ์    กรุงเทพฯ  :  เมดิคัล มีเดีย,  2531
สารบัญ    โภชนาการและการเติบโต. - - ความต้องการโปรตีนและพนักงาน. - - ความต้องการวิตามินและเกลือแร่. - - การประเมินภาวะโภชนาของทารกและเด็ก. - - แนวปฏิบัติการในการเลี้ยงลูกด้วยนม. - - อาหารทารกและเด็ก. - - การให้อาหารในทารกเกิดก่อนกำหนด. - - การเปลี่ยนแปลงของระบบทางเดินอาหารและระบบไตในทารก. - - การให้อาหารเสริมในทารก. - - การให้อาหารทางระบบทางเดินอาหาร. - - การให้สารอาหารหลอดเลือดดำ.- - หารใช้สารน้ำ
หัวเรื่อง    1.  โภชนาการ  -  ในวัยทารกและเด็ก  2.  การปฏิบัติการทางโภชนาการในภาวะและโรคต่าง ๆ ในเด็ก 
ผู้แต่งร่วม    อุมาพร  สุทัศน์วรวุฒิ,  ภาวดี  กุญชรานุสสรณ์
ประเภทสื่อ    หนังสือ
สถานที่    กรมสุขภาพจิต

หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หรือว่า น้องเมย์ เป็น มท.1 ปลอมตัวมา

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
(+1)

กร๊าก คิดได้ไง
คุกๆๆ (( ระยะหลังเริ่มไอเป็นเสียงนี้แล้วล่ะค่ะ - -" ))

ทักกี้จงเจริญ (ลง เพี้ยง~)
 :43:คิดได้ไงเนี่ย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
:43:คิดได้ไงเนี่ย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

ลันล้า ลันล้า ลันล้า
อ่านแล้วสะใจ หึๆ  หื่น หื่น

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7