หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ทักษิณจงเจริญ เราเชียร์ทักษิณ  (อ่าน 26378 ครั้ง)
ยาวจัง ขี้เกียจอ่าน ลันล้า
แค่คุณเข้ามา เราก็แอบชื่นชมคุณอยู่ในใจ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขี้เกียจอ่าน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชอบๆๆๆๆ

(แจ๋ว แจ๋ว)   (อิอิ)   ฮี่ๆ

นานๆ จะเข้ามาที
ฮาดีครับ กร๊าก

ตอนแรกวีก็ขี้เกียจอ่าน

พอเจอบรรทัดเว้นบรรทัด ก็ขึ้นไปอ่านอีกรอบ (อิอิ)
อ่านจบแล้วฮา
ใครขี้เกียจอ่านแล้วจะไม่ฮา

ทหารเกณฑ์
 (อิอิ)

อ่านตอนแรก จับไม่ได้เลย ว่าเป็นมุขเว้นบรรทัด  กร๊าก

BBcode เอิ๊ก~
เมย์โตมากับการเมือง
เพราะพ่อก็เป็นนักการเมือง
เอียนแล้วเรื่องพวกนี้
อ๊ากกกกกกกกกกกกกก!!!

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คุณโซดาไฟ iannnnn แล้วเหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยอ่านคล้ายๆแบบนี้ ที่เว็บบอร์ดรุ่นค่ะ แต่อันนี้เจ๋ง โห
คนทำก็เข้าใจคิดนะ ไอ้มืดหมี

เมย์โตมากับการเมือง
เพราะพ่อก็เป็นนักการเมือง
เอียนแล้วเรื่องพวกนี้
อ๊ากกกกกกกกกกกกกก!!!

หลานท่านชิดชัย แน่ ๆ    (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอ๊ะ หรือเปล่า???   งง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
สุดยอด !!!!!

เจ๋ง

... บุญรักษาครับ : )
ยินดีด้วยครับ ที่ยังไม่มีข้อความ

"เคยอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ  เกย์แอบ"

โผล่มาให้เห็น  (แจ๋ว แจ๋ว)
เป็นความภาคภูมิใจลึกๆ
ที่ไม่เจอไอ้คำไม่พึงประสงค์นั่น   (อิอิ)  (อิอิ)

อันที่จริง ก่อน โพส ก็หวั่น ๆ เหมือนกันนะ

แต่ตอนนี้   เกย์แอบ  เกย์แอบ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7