หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมซื้อข้าวผัดเตรียมไว้ให้แอนแล้ว!  (อ่าน 3829 ครั้ง)
โอ้โห...ไอเดียบรรเจิดมากท่านแอน ฮี่ๆ

น้องๆในออฟฟิชบอกให้เข้าไปดู เห็นผลงานของท่านในที่นี่ดอทคอมแล้วจ๊าบมาก โดนใจคนทั้งออฟฟิชเล้ย ฮือๆ~

ใครอยากรู้ไปถามท่านแอนเอาเอง ฮ่าๆ ท้ากกกกกกกๆๆๆๆๆๆ...
เขาดูกันไปทั่วโลกแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณค่ะ

(อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อารมณ์ประมานนั้น

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
แล้ว คำว่า ปู หายไปไหนคะ
ผลการคุ้ยคำว่า "ข้าวผัด" ในแตกฟ๐ง
พบ:  3792165 ครั้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขาดูกันไปทั่วโลกแล้วครับ

อ้าว...แล้วท่านแอนยัง ลอยนวล อยู่อีกหรือนี่ ฮ่าๆ
สวัสดีพี่มิตรครับ หายไปซะนานเลยนะครับ สบายดีมีแฮงนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สวัสดีพี่มิตรครับ หายไปซะนานเลยนะครับ สบายดีมีแฮงนะครับ

ไม่ได้หายไปใหนหรอกครับ ก็ยังคงป้วนเปี้ยนอยู่แถวๆหน้าบอร์ดนี่แหละ เพียงแต่ไม่ค่อยมีประเด็นเด่น ก็เลยไม่ค่อยได้โพสต์

เอ...ถ้าเว็บมาสเตอร์จะทำปุ่มไว้ให้คลิกแล้วลงชื่อผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมก็จะดีเหมือนกันนะ แบบว่า ร่วมด้วยช่วยกัน ร่วมดูจู๋กัน ไงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2006, 13:38 น. โดย mitrapap » บันทึกการเข้า
ไม่ได้หายไปใหนหรอกครับ ก็ยังคงป้วนเปี้ยนอยู่แถวๆหน้าบอร์ดนี่แหละ เพียงแต่ไม่ค่อยมีประเด็นเด่น ก็เลยไม่ค่อยได้โพสต์

เอ...ถ้าเว็บมาสเตอร์จะทำปุ่มไว้ให้คลิกแล้วลงชื่อผู้ที่เข้ามาเยี่ยมชมก็จะดีเหมือนกันนะ แบบว่า ร่วมด้วยช่วยกัน ร่วมดูจู๋กัน ไงครับ
เกย์ออก

ผลการคุ้ยคำว่า "ข้าวผัด" ในแตกฟ๐ง
พบ: 3792165 ครั้ง

อยังปล้ำปะเหลือ นักแต๊ง่าว
ช่วยแปลหน่อยเถอะ อ้ายไม่เข้าใจเลย ฮิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แปลว่า อยากปล้ำแอนเหลือเกิน ได้ไหมจ๊ะแมวหง่าว
ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2