หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ดานา รีฟ ตายซะแล้ว  (อ่าน 6975 ครั้ง)
เอ่อ คุณแอนเปลี่ยนอวตารทุกวันเลยเหรอครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ่อ คุณแอนเปลี่ยนอวตารทุกวันเลยเหรอครับ
พี่แกว่างน่ะ

เหมือนเปลี่ยนกางเกงในครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดูเรื่องนี้แล้วตายห่ากันทุกคนครับ  เกย์ออก

เหมือนเปลี่ยนกางเกงในครับ
ซึ่งบางอวตาร ก็อยู่ได้หลายวันเ้หมือนกัน (อิอิ)

ดูเรื่องนี้แล้วตายห่ากันทุกคนครับ  เกย์ออก
ใครดู MV ข้าวผัดปูก็ตายห่าทุกคนเหมือนกัน เกย์ออก

ที่ผู้หญิงเป็นมะเร็งปอดมากกว่าผู้ชาย คงเป็นเพราะผู้หญิงหลายๆคนชอบเป็นโรคปอดบวม เจ๋ง
ส่วนผู้หญิงบ๐ร์ดฟ๐นต์ คงเป็นมะเร็งปอดได้ยาก เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2006, 10:37 น. โดย อะจ๊ากว้ากแว้ก » บันทึกการเข้า

ทหารเกณฑ์
แบนราบ... (แจ๋ว แจ๋ว)

เอือม

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เมื่อกี้เพิ่งได้ดูทีวี เลยได้เห็นข่าว
เห็นว่าเขาก็ยังสงสัยอยู่เลยว่าไม่ได้สูบบุหรี่นี่ แล้วก็ไม่ได้ดมบุหรี่ด้วย
แล้วตายได้ไง

อ๋อ.. ตามบทแล้วเขาต้องสงสัยแบบนี้ใช่ไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เศร้านะ เพราะเธอเป็นภรรยาที่ดีมาก ตั้งแต่เป็นกำลังใจให้สามีที่อัมพาตมาตลอด แล้วยังเลี้ยงลูกตั้งหลายคน

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เพื่อนมารดาผมที่ผมเคยไปวิ่งเกาะแขนเกาะขาตอนยังตัวน้อยๆ ก็ตายจากมะเร็งปอดแหละครับ
เป็นมะเร็งที่สมองครั้งนึง รักษาจนหาย แล้วมาเป็นมะเร็งปอดจนเสียชีวิต
... รายนี้ก็ไม่ได้สูบบุหรี่ ไม่มีคนสูบใกล้ตัว และใช้ชีวิตแนวชีวจิตมาตลอดด
งงเหมือนกัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แอบอ้าง

มีสิทธิ์ อ่ะ 55555 + หลายๆ เด้อ
ถ้าสามเป็นมะเร็งที่นม

สามคงไม่รู้สึกอะไร
เพราะว่า

นมของสามเป็น USB port ถอดเปลี่ยนได้
เป๋กลับตอนนี้ทันมั๊ยคะ  หมีโหดดดด

คือจริงๆไม่รู้จักหรอกค่ะ แต่ฟังข่าวมา เลยรู้จักแล้ว

<3.
พ่อเราก็สูบบุหรี่
ตั้งแต่เกิดมาก็เห็นเค้าสูบแล้ว
และคงเลิกไม่ได้.....

แต่ตอนนี้สูบน้อยลง
เวลาจะสูบก็จะไปห่างๆ
เฮ้อ ไม่รู้จะทำไง
ทำได้แค่ ทำใจ

ถ้าเราเจอควันรถมากๆจะเป็นมะเร็งปอดไหม?

หน้า: 1 [2] 3