หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติชาว f0nt ไปเดินเล่นที่ไหนกัน  (อ่าน 11446 ครั้ง)
กำลังจะไป ซีคอนสแควร์

กำลังจะไปนอน ... :P

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ไปสยาม
เซ็นทรัลลาดพร้าว
ตามตลาดนัด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แถวโรงเรียน แถวบ้าน ค่ะ

ป.ล. นานา สนามแดง คือ สนามกีฬา ไรทำนองนั้นหรอ

สนามกีฬาในมอชอค่ะ มีชื่อเรียกกันว่าสนามแดงค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทำไมมันสีแดงหรอ?

ชอบเดินแถวบ้านค่ะ อากาศดีสุดๆ
ยิ่งช่วงหน้าร้อน กลิ่นฟาร์มหอมมากๆ อ้วก

รักแมวค่ะ
ฟาร์มอะไรครับป้า กลิ่นหอมขนาดนั้น

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดินเล่นในใจหมอแมวค่ะ
เดินได้เรื่อยๆ ไม่เหนื่อยเลย  ยิ้มน่ารัก
ฟาร์มอะไรครับป้า กลิ่นหอมขนาดนั้น

ฟาร์มวัวกับฟาร์มแกะค่ะน้องชายคลอง
แถวนี้ ม้าเยอะ ลาเยอะ กลิ่นมันก็ปนๆกันมาน่ะค่ะ ขี้
แต่บรรยากาศดีจริงๆนะคะ คอนเฟิร์ม เจ๋ง

รักแมวค่ะ
คุณป้ายังไม่ชินอีกเหรอครับ แต่ก็นั่นแหละ ผมพอนึกภาพออกครับ บ้านที่ถูกล้อมรอบด้วยกองกับระเบิดเหม็น ขนาดต่างๆกัน ทั้งสดและเก่า  โห

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดินเล่นในบ้านครับ งง

ทำไมมันสีแดงหรอ?

ลู่วิ่งมันเป็นสีแดงค่ะ

(ครูเล่าว่าตอนแรกก็ทำแบบสนามศุภชลาศัยเลยนะ แต่ไปๆมาๆเวลาผ่านไปสี่ห้าปีสนามเริ่มเน่า ก็ต้องมีการซ่อม ตอนแรกก็เป็นดินพิเศษ หลังๆนี่ก็เอาดินแดงๆธรรมดากะอิฐแดงบดมาไถๆบดๆรวมกันค่ะ  ง่ะ)

คนที่วิ่งอยู่ใช่นานาป้ะ
นานาถ่ายรูปค่ะ นี่เพื่อนนานา

เพื่อนนานากำลังจะวิ่งไปเข้าม็อบหรอ งง

ทหารเกณฑ์
บอร์ดฟ๐นต์ หมีโหดดดด
หน้า: 1 2 [3] 4