หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติชาว f0nt ไปเดินเล่นที่ไหนกัน  (อ่าน 11452 ครั้ง)
ส่วนตัวแล้วชอบเดินเล่นใน ม. ครับ เพราะอากาศดี เดินดูสาวๆด้วย

แล้วชาว f0nt ทั้งหลาย ชอบไปเดินที่ไหนกันครับ  ปลื้ม

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
สยามฯ ครับ ฮี่ๆ

... บุญรักษาครับ : )
เดินเล่นที่บ้านครับ

บรรยากาศดี

ถ้าเปิดเทอมอยู่ก็ คงเป็น ที่ รร อ่ะนะ

ตอนนี้ก็ที่บ้านแหละค่ะ  เพราะไม่ได้ไปไหน

คริคริ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เดินเล่นในใจเธอ ยิ้มน่ารัก

จะเล่่นมุกที่นี่มีไรป่าว   ฮี่...
เดินเล่นในรพ.ครับ
เมื่อก่อนถ้าว่างกว่านั้นก็เดินรอบโรงพยาบาล แต่เลิกแล้วหลังจากโดนเด็กวัยรุ่นแถวนี้มันไถตังค์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เดินเล่น สวนสุขภาพแถวที่ทำงานครับ

อยากไปสวนรถไฟ แต่ไปบ่ถูก ใครรู้ทางบอกผมที

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
มันอยู่หลัง jj เลยครับ (ที่เดียวกันหรือเปล่าหว่า)  ลันล้า

เดินเล่นในรพ.ครับ
เมื่อก่อนถ้าว่างกว่านั้นก็เดินรอบโรงพยาบาล แต่เลิกแล้วหลังจากโดนเด็กวัยรุ่นแถวนี้มันไถตังค์

โรงพยาบาลมีคนมาไถตังค์ด้วยเหรอครับหมอแมว  เหวอ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เดินเล่นในใจเธอ ยิ้มน่ารัก

ชอบว่ะโต ...เสี่ยวได้ใจ (อิอิ)

ส้มอ่ะ..ชอบเดินแถวที่ที่มีต้นไม้เยอะๆ

ตอนนี้ก็เดินเล่นที่ชายหาดพัทยา อากาศดี ไม่ก็เดินเล่นบนเขาพัทยา

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้าบ้านครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตามป้ายรถเมล์แถวตลาดสด ส.ค.ส. ครับ ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ในคุก...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อวันอาทิตย์ไป สวนเบน มาน่านั่งมาก แต่ก็ไม่ค่อยได้ไปนะ ส่วนใหญ่ชอบไปเดินเล่นดูหนังสือ ดูซีดี

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เดินในมหา'ลัย
ไปไหนไม่ได้  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สยาม , มาบุญครอง , จตุจักร ---> shopping

ท่าพระจันทร์ , วังหลัง --->  ชอบไปไหว้พระอะ

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2 3 4