หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดเทอมไปเที่ยวไหนกันดีง่ะ  (อ่าน 15939 ครั้ง)
ว่าจะไปเที่ยวลาว ช่วงสงกรานต์ ใครสนใจบ้าง

ไปปากเซกันลุง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เอ่อออ  คือว่า ปากเซ คืออาไรหรอครับ ช่วย ขยายความหน่อย ความรู้น้อยครับ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
เมืองปากเซ แขวงจำปาสัก สปป.ลาว

http://guideubon.com/news/view.php?t=49&s_id=1&d_id=1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 21:50 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 งง งง งง งง

ปากเซ ชื่อไม่เป็นมงคลเลย เหมือนโดนต่อยจนเซ  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
ขอบคุณ คุณKTTA-50-L มากครับ ที่ทำให้ผมมีความรู้ ด้าน สังคมเพิ่มขึ้น อีก 0.01 %
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 22:02 น. โดย RaEd•~` » บันทึกการเข้า

ไม่เป็นไรครับ

ว่าแต่ลุงแอ๊ะ ไปวันไหนล่ะ

ตูยังไม่ทันกดไปไหนเลย ตอบมาแล้ว  ง่ะ

ยังไม่รู้เลย ดูก่อน ไม่รู้จะโดดงานได้พร้อมกันทั้ง 2 คนหรือเปล่า อยากไปวังเวียงหรืออะไรนี่แหละ พอดีไปเจอในหนังสือตอนไปเที่ยวปาย ไม่รู้มันอยู่แถวปากเซหรือเปล่า  งง

[ว่างให้เช่า]
ไปช่วงนี้ ร้อนๆๆ  แต่ตอนเย็นๆ อากาศดีครับ แต่ตอนเช้า ร้อนมาก   สายรายงานมาครับ

รับทราบ

ขอบคุณ คุณKTTA-50-L มากครับ ที่ทำให้ผมมีความรู้ ด้าน สังคมเพิ่มขึ้น อีก 0.01 %
เยอะนะ ปกติแกมีความรู้อยู่ 0.00000001%

กลับมาปั่น

ผมไปเที่ยวพิดโลกบ้านย่าผมครับ ไปไหว้หลวงพ่อพุทธชินราช

` .. ฉันจะ  ฉันจา ... ฮู ลัน ลัน ลา ! ! .. ปล่อยใจลอยไปกับความฝัน  !!~^%#@^&^*^$^%#
กลับมาปั่น

ผมไปเที่ยวพิดโลกบ้านย่าผมครับ ไปไหว้หลวงพ่อพุทธชินราช
เอ้า พวกเรา หลบกัน

ปล. -1

รอเป็นหมู ก่อนเถอะ   กึ๋ยๆ

ปิดเทอมนี้ อยากนั่งรถไฟไปชะอำ กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7