หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ซา-โค-สะ-แนว  (อ่าน 7233 ครั้ง)
โฆษณาเว็บฟ๐นต์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ๊า หมอแมวพูดงี้เขาก็ขายไม่ออกอะดิ๊

(ผมก็ไม่เคยใช้ยาประเภทนั้นอยู่แล้วครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอ๊า หมอแมวพูดงี้เขาก็ขายไม่ออกอะดิ๊

(ผมก็ไม่เคยใช้ยาประเภทนั้นอยู่แล้วครับ)

ใช้แต่ซีม่าโลชั่นใช่มั้ยครับ

งบน้อย
ใช่ครับ เดี๋ยวน้ีออกรสใหม่ รสสตรอเบอรี่
กินง่าย.. อร๊อยอร่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หนูดูแต่ AXN กับ Hallmark ของ  UBC --"
แผลสด
แผลเปื่อย
แผลไฟใหม้
น้ำร้อนลวก
แผลพุพอง
เป็นหนอง
ใช้เย็นเตร็ก!!!

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เบื่อเวลา มีคนชอบพูดถึงโฆษณา
ตูคุยด้วยไม่ได้ เพราะ ..ตูไม่ดูทีวี  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 [3]