หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ซา-โค-สะ-แนว  (อ่าน 7238 ครั้ง)
เข้ามาเอ็นดู โฆษณาเป๊ปซี่เก่าๆ
แล้วก็เข้ามา ง่ะ กับโฆษณาใหม่ๆ ที่ตูไม่เคยแม้แต่จะเคยได้ยิน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบโฆษณาของต่างประเทศหลายๆ ตัว อย่าง  Nike adidass ทำออกมาได้เจ๋งดี

ไว้ว่างๆ จะอัพโหลดมาให้ดูกัน (แบ่งๆกันดูเนอะ ^ ^)

ตอนนี้กำลัง upload โฆษณาCoke ที่ชอบ (นานแล้วหล่ะ ละโว้แต่ก็ชอบ)

กับแชมพูรีจอยซ์ ฮาดี (ไม่รู้ว่าถูกดัดแปลงมารึป่าว ได้มาจากเพื่อนอีกที)

Coke_http://s5.yousendit.com/d.aspx?id=2CVF4TIT3Q8S5152M3SW0D21RE

รีจอยส์ _http://s8.yousendit.com/d.aspx?id=10MREL1BQQ4DI0CXZPUZGX44DJ

ยิ้มน่ารัก
มาแปะลิงก์เสร็จก็จรลีกลับบ้านนอกเอย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2006, 19:32 น. โดย i-Palm » บันทึกการเข้า
พักหลังมะค่อยได้ ดู TV เลยหง่ะ  ฮือๆ~

บางทีเพื่อน มาเล่นมุขโฆษณา *-*  เอ๋อแดก  หน้าแตก

ปล. เย็นเทร็ก  เจ้าของเดียวกับ โทนาฟ?  <-- เห็นทำใหม่ละ  กร๊าก  กาน้ำร้อนอันใหม่กว่าเดิม

BBcode เอิ๊ก~
ยาหม่องน้ำเซียงเพียวอิ๊ว มั้ง
ที่มันมีจอมยุทธ์เหินเวหากลางอากาศ
ตูคิดว่าเป็นโฆษณาขายยาแผนโบราณที่ดีที่สุดตั้งแต่เคยดูมา
ชอบโฆษณาดีแทคซิมแฮปปี้
ที่เอาเด็กๆมาแสดง
โดยเฉพาะไอ้บุฟเฟ่ต์ค่าโทร
ที่ตอนจบมีเรอ
น่ารักดี

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
บีเวอร์ไม่ได้เวอร์นะครับ  ฮิ้ววว

เอือม
ถาหมน่อยได้ไหมคะ
ไอ้โฆษณาบีเวอร์ไม่เวอร์นะครับ ที่มันกัดหลอดไฟอ่ะ
มันเกี่ยวกับแอร์ตกไหนเหรอ
ไม่ get ง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ประหยัดค่าไฟครับ ง่ะ
ถาหมน่อยได้ไหมคะ
ไอ้โฆษณาบีเวอร์ไม่เวอร์นะครับ ที่มันกัดหลอดไฟอ่ะ
มันเกี่ยวกับแอร์ตกไหนเหรอ
ไม่ get ง่ะ
มันหมายถึงว่าใช้ไฟน้อย

กร๊าก  ชอบเหมือนปาล์ม
และชอบเหมือนไอ้ตาล   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ชอบโฆษณา โทนาฟ 
แสดงกันสด ๆ
แสดงให้เห็นแบบจะจะ
ไม่ต้องตีความ
ไม่ต้องใช้สลิง
ไม่ต้องใช้ตัวแสดงแทน

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
โฆษณาพี่ติ๊ก ที่ไปตัดผมทรง "แหนม"ยโสธร  คริคริ
ชอบโฆษณา โทนาฟ
แสดงกันสด ๆ
แสดงให้เห็นแบบจะจะ
ไม่ต้องตีความ
ไม่ต้องใช้สลิง
ไม่ต้องใช้ตัวแสดงแทน

เป็นโฆษนา ที่คลาสสิกมากครับ  ผมดูทีไร ต้องเหลือบไปมองปฏิทินชัดๆ ทุกทีว่า มัน ปี ค.ศ. 2006 หรือ พ.ศ. 2006 (กันแน่ฟ่ะ)
เพราะโฆษนามัน คราสสิกอย่าง บ้าคลั่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2006, 00:32 น. โดย PaisKater » บันทึกการเข้า

SK8TEBOARD IS NOT CRIME!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ช่วงนี้ไม่ได้ดูโฆษณาเลย ให้ตายสิ
(ก็ละครเรื่องนายซ่าท้าเด็กแนวมันไม่ค่อยมีโฆษณาอะ แล้วดาก็ดูอยู่เรื่องเดียว)
ชอบโฆษณาของเจ้าของเดียวกับโทนาฟอันเก่ามากกว่า อันใหม่ไม่ค่อยเห็นภาพ

ปล. เดี๋ยวนี้ไม่มียาโทนาฟใช้แล้ว เพราะว่าเชื้อมันดื้อเกือบ100%แล้ว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2] 3