หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างแล้วพอพิมพ์แล้วมันติดกันครับ  (อ่าน 3076 ครั้ง)
ผมพิ่งลองสร้าง font ดูครับ ทีนี้พอสร้างเสร็จแล้ว พอลองพิมพ์ดู มันออกมาติดกันเป็นพรืดเลยอ่า มีวิธีแก้ปัญหายังไงครับ

ป.ล.ผมใช้โปรแกรม font creater 4(ไม่รู้สะกดถูกไหม) ครับ

**แก้แล้วนะครับ ขอโทษครับ เมื่อกี้รีบไปหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2006, 13:14 น. โดย Game » บันทึกการเข้า
ลบไปก่อนเลยครับ โทษฐานต้องให้มานั่งแปลไทย

ลากเส้นหน้ากับเส้นหลังแล้วกะให้มันพอดีสิครับ  (อิอิ)
ภาษาอังกฤษสะกดถูกแล้วครับ
แต่ภาษาไทย วิบัติหมดเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(Font Creator 4.0 ~)
มันจะมีเส้นด้านข้างๆ สองเส้นข้างอักษรน่ะครับ
นั่นคือระยะช่องไฟ ปรับให้มันเว้นเสมอตัวอักษรนะครับ
หน้า: [1]