หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดหนังสั้น (R)  (อ่าน 9792 ครั้ง)
http://www.memomc.com/Littlershortfilm/index.htm

ลองดูครับ (ผมฮากับ Copy ของเค้ามากโดยเฉพาะข้อห้าม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2006, 10:14 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อยากลองทำหนังสั้นบ้างอะ ไม่มีกล้อง ไม่มีไรเลย

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ฮึ้ย น่าทำครับ กรี๊ดดดดด

ติดปัญหาเรื่องไม่มีอุปกล้องเหมือนกัน
ใช้ S5500 ถ่ายแล้วเอามาลงคอมแทนได้ไหมนี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ่ายเป็น movie ได้ก็ทำเลย แนวดีออก
ผมเห็นคนไม่มีอุปกรณ์ทำแล้วได้รางวัลก็เยอะ  (จำได้ว่าตอนนั้นเค้าไม่มีคอม (ตัด) เลยเอาเทปต่อ VDO ผ่าน TV แล้วถ่าย TV อีกที ภาพดิบดี)

ไม่มีนางเอก   ฮือๆ~

มี S5600 อยู่ตัวนึงเหมือนกัน
เมมแค่ 256 มันจะได้กี่นาทีกันเนี่ย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แนะนำ จ้างหมี

เขาประกวดหนังสั้นในคอนเซปต์ เซ็กส์ซี่ ครับเฮีย
ไม่ได้ประกวดหนังสยองขวัญ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
คือ ถ้าจ้างหมี
มันจะพยายามโชว์นมอะดิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมหมีถึงดูไร้ค่าอย่างนั้นล่ะครับ
เขาประกวดหนังสั้นในคอนเซปต์ เซ็กส์ซี่ ครับเฮีย
ไม่ได้ประกวดหนังสยองขวัญ
กร๊าก เห็นด้วยๆ

แล้วหมีเล็กล่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นม(ตรา)หมี ข้น หรือว่าเหลวครับ

สมัยเด็ก ชอบเอานมข้นหวานตราหมี มากินเล่น ๆ หวาน ๆ มัน ๆ อร่อยดี

แอบอ้าง
ห้ามเห็นจุก จุ๋มจิ๋ม และท่าทาง...
(อิอิ)
 คริคริ กิ้ง และ นิ้ง เป็นคู่พระนาง

等着
เค้าประกวดหนังที่ติดเรทน้อยๆ ใช่มั้ยครับ

ภาษาวงการมันต้องเรียกว่า r สิครับ ไม่ใช่ R

หน้า: [1] 2 3