หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ความจำสั้นมาก  (อ่าน 24089 ครั้ง)
เมื่อกี้ ตั้งใจว่าจะตั้งกระทู้อะไรซักอย่างหนึง

ดับเบิ้ลคลิ๊ก ไออี

พิมพ์ http://font.com/forum

คลิ๊ก แตกฟอง

คลิ๊กตั้งจู๋ใหม่

ลืมไปแล้วว่าจะตั้งจู๋อะไร  ง่ะ

เมื่อตะกี้ผมจะตั๋งจู๋อะไรครับ ช่วยนึกที  งง

กาก
 เอือม
คราวหลังนึกก่อนโพสต์สิเฮ้ย
เกี่ยวกับรูปนั้นรึเปล่าล่ะ

ตะกี้จะตอบจู๋นี้ว่าอะไรซักอย่าง ลืมไปแล้วเหมือนกัน -*-

กาก
เอ๊ะ ตะกี้ ลืมไปว่ากด -1 รึยัง ..

อ่ะ แต่ไม่เป็นไร ลบใหม่

Loop

(อิอิ)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ลืมง่ายดีนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พี่เข้าขั้นปลาทองแล้ว

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
ความจำสั้น ถือว่าเป็นโรคติดต่อไหม เอ...จะพิมพ์อะไรต่อ ลืมแล้ว   เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
ในรูปเค้าทำไรกันคะ   งง

อะไรสั้นนะครับ? ผมลืม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูลืมว่าตูลืม
อะไรสั้นนะครับ? ผมลืม

พื้นที่ห้องคุกเปล่าพี่ อิอิ

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
 (อิอิ)
อ๊ะ มีอีแมะใหม่

ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 (อิอิ)  นี่แหละ อีเมะปิดปากขำแบบในสไกป์   

อยากไ้ด้อีเมะ inlove อะ  กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10