หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ความจำสั้นมาก  (อ่าน 24094 ครั้ง)
สงสัยโดนหมีตบเลยมึน

ตบด้วยปากกระชากด้วยลิ้น  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพิ่ง..เป็นตะกี๊เลยอ่ะ

โพสถามเรื่อง ซังกะบ๊วยดอทคอม

อยากรู้มันคืออะไร

แล้วกลับไปหา..ลืม

ลืมจริงๆนะเนี่ย ตูตอบกะทู้ไหนวะ

ใครเจอบอกด้วย  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

อยากรู้อ่ะ กรี๊ดดดดด คืออะไร เคยได้ยินแต่ไม่รู้จักอ่ะ
เตือนความจำส้มโชกุน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2006, 14:02 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยเฮียชายคลอง กรี๊ดดดดด

รู้ป่ะตั้งกะโพสเสร็จ ส้มลงไปเล่นกะหมาข้างล่าง กะขึ้นมาดูโพส

หาไม่เจอซะงั้น แล้วดันลืมว่าไปโพสถามไว้ที่ไหน  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อาการที่ว่าไม่ติดต่อใช่ไหมครับน้องส้มโชกุน  เกย์แอบ

ติดต่อทางปากครับ ระวังอย่าให้ขนหมีปลิวเข้าปากนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รับปากจากส้มเลยครับ  หื่น
ขนหมีกินแล้วหน้าตาจะผ่องใสนะคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขนหมีขึ้นราน่ะสิ
จากซอกที่ลึกและน่าขยะแขยงที่สุดของหมีด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ขนรักแร้หมี งั้นเหรอ
ที่ช่องระหว่างไขมันหน้าท้องมีขนขึ้นด้วยเหรอครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอพูดให้ผมคิดตามใช่ไหมครับ  เกย์แอบ

ไหนใครรูปมายืนยันหน่อย  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10