หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สูบ Flash ?  (อ่าน 7522 ครั้ง)

จะสูบ Flash จากเว็บชาวบ้านเข้ามาไว้ในเครื่องเราได้ยังไงคะ?
ช่วยสอนประสบการณ์การโจรกรรมให้บิหน่อยยย  กรี๊ดดดดด

(คือ จริงๆจะขโมยจาก YouTube  หื่น)

เผื่อใครอยากโหลดเก็บไว้

Download videos from Youtube, Google Video and iFilm

http://javimoya.com/blog/youtube_en.php

Today you , Tomorrow me.
จบแล้ว ปั่นกันเถอะ
โหยยย พี่โอ้เอ้ ได้ใจมาก
ขอกราบกรานนน \(-   )  (-/\-)  (   -) /
เอาแฟลชแบบไหนอ่ะครับ ที่ผมใช้ ใช้ flash captureน่ะครับผม ลองไปหากูใน กูเกิ้ลสิ

ก็พักบ้าง อะไรบ้าง
ย้ายไปแตกแฟลช ย้ายไปแตกแฟลช ฮู่เล่.... (แจ๋ว แจ๋ว)

ทหารเกณฑ์
คลิกขวาตรงนั้น แล้วคลิกซ้ายตรงนี้ เลื่อนๆลงมาหน่อย นั่นแหละครับ คลิกอีกทีหนึ่ง น่านนน -- อย่างนั้นแหละ
คลิกขวาตรงนั้น แล้วคลิกซ้ายตรงนี้ เลื่อนๆลงมาหน่อย นั่นแหละครับ คลิกอีกทีหนึ่ง น่านนน -- อย่างนั้นแหละ
คลิกซ้ายตรงนั้นก่อนไม่ใช่หรอเร่ แล้วลากๆ ชี้ๆ เสร็จคลิกซ้ายอีกที แล้วเลื่อนๆ หาไอ้นั่น เสร็จแล้วก็เปิดไอ้นั่นขึ้นมา เอาไอ้นั่นไปแปะในไอ้นั่น แล้วก็โหลดได้เลย

จะรู้เรื่องมั้ย

ไม่ใช่ครับ ต้องคลิกไอ้นั่นก่อนเอาไปแปะต่างหาก  ง่ะ
เอานิ้วชี้จิ้มตูดก่อนคลิก จะขลังมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าธรรมดา ไม่มีโค้ดเคิ้ดป้องกัน ก็หมาย่าง View Page Info แล้วปที่มัลติมีเดียแล้วคุ้ย ดูดแฟลช จบ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ใช่ครับ  เกย์แอบ
หน้า: [1]