หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ ดัง คุก คุก คุก คุก!!!!!111!  (อ่าน 9246 ครั้ง)
กิ้ง~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
จู๋ตอนนี้เป๋ไป3ลี้แล้ว............

เรื่องMVที่ว่า มีaftermathเล็กน้อย....
พ่อผม ค่อนข้างไม่ชอบมิวสิกนี้มาก...จนตอนกลับบ้านคราวก่อน ต้องลบlinkออกจากfavoriteเลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กำลังจะเปิดให้อาจารย์ดู
อาจารย์บอกว่า เป็นฝ่ายทักสิน(แบบหัวรุณแรงด้วย ใครมาประชาธิปัตย์แถวนี้ ตายยยย)
ดีนะน่ะ ยังไม่ได้เปิด
ทำไมถึงคิดว่ามันเอนไปฝ่ายตรงข้ามทักษิณล่ะ?
แปลก ..อคติมันมาจากกระแสต่อต้านหรือเปล่า

เออ ถามจริงๆ นะครับ
ลองเอาไปถามคนที่ชอบทักษิณดูดิว่าการทำล้อเลียนยังงี้ถือเป็นการตบหน้าหรือเปล่า
หรือว่าเขาแค่ฉุนไปตามกระแสที่อยู่ดีๆ มีเว็บเว็บนึงดึงไปเป็นเครื่องมือทางการเมืองซะงั้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไงก็ไม่ออก  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ทำไมถึงคิดว่ามันเอนไปฝ่ายตรงข้ามทักษิณล่ะ?
แปลก ..อคติมันมาจากกระแสต่อต้านหรือเปล่า

เออ ถามจริงๆ นะครับ
ลองเอาไปถามคนที่ชอบทักษิณดูดิว่าการทำล้อเลียนยังงี้ถือเป็นการตบหน้าหรือเปล่า
หรือว่าเขาแค่ฉุนไปตามกระแสที่อยู่ดีๆ มีเว็บเว็บนึงดึงไปเป็นเครื่องมือทางการเมืองซะงั้น
ผมว่ามันน่ารักดีออกนะ

กรี๊ดดดดด
พี่แอนเก่งจัง

ตื่นเต้ลลลลล

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3]