หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ ดัง คุก คุก คุก คุก!!!!!111!  (อ่าน 7185 ครั้ง)
เปลี่ยนชื่อกระจู๋ซิ

ไอดัง วิบัติ วิบัติ วิบัติ วิบัติ!!!111!

รีบจังนะแก
เข้าใจครับว่า 1 มัน ใกล้ กับ !
โง่ มอง 1 เป็น !
ขี้เกียจจำโค้ดสีของเอ็งว่ะก๊อพ  ฮิ้ววว
ดูสีสื่ออารมณ์ตูก็น่าจะรู้แล้วนะเร่

เวร ใส่ผิด

เย้ย

เย้ย

เย้ย...
แป้ก

แป้ก

แป้ก

แป้ก

แป้ก
กิ๊ง~~
กิ๊ง~~
กิ๊ง~~
กิ๊ง~~
กิ๊ง~~

ฮิ้ววว
องค์กรฟ้าสีรุ้ง   เกย์ออก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตกลงสีฟ้าหรือสีรุ้ง
น่าจะเป็นสีรุ้ง บนฟ้านะครับ  (อิอิ)

... บุญรักษาครับ : )
รู้สึกไอ้ปิดปากขำนี่จะแพร่หลายอย่างรวดเร็วเลยนะ
สีฟ้าเหลือง

หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2006, 18:28 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
(อิอิ)

กิ๊งงงงงง ~~~
(ใครทำอีโมเข็มตกหน่อยสิ)
อ่า...วันนี้มีอีเมล์มา 3 อันเหมือนกันเดะเลย ตั้งชื่อีเมล์ว่า

ดูทักษิณร้องเพลงดิ ฮาโคตรรรร....

ไม่ต้องสงสัย ไม่ต้องรีบเปิดเข้าไปดู รู้เลยของพี่แอน 100 %

(อิอิ)

(ขอลองอีโมใหม่หน่อยเถอะ ^_________^)

พนักงานบริษัท.
 (อิอิ)

(เหงื่อแตกพลั่ก)

(แจ๋ว แจ๋ว)

เย็นเตร็กใช่ เจ้าของเดียวกับ โทนาฟ รึป่าว?

BBcode เอิ๊ก~
หน้า: 1 [2] 3