หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 1153

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังเพลงอะไรกันอยู่??  (อ่าน 2804665 ครั้ง)
จริงค่ะ  กรี๊ดดดดด
พี่ก็กรี๊ดเหมือนกัน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพลงชาติไทย ค่ะ ฮิ้ววว

เหมือนไหม ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ค่ะ ปลื้ม

อยากฟังเพลงเดียวกับไหมและนานาค่ะ

แต่ว่าเพลงมันจบไปแ้ล้ว.. จะรอฟังใหม่พรุ่งนี้เช้าค่ะ  หมีโหดดดด
ฟังเพลงของ Dream Theater ครับ

เพลงอินดี้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้วก็เพลง พื้นที่เล็ก ๆ เพราะดี  ยิ้มน่ารัก

ชอบเหมือนกันเลย 555

ฟ้งบอยอีเลเว่น บอยตรัย โมโนโทน bikini bodyslam bigass korn slikpnot Limpbizkit Trapt Lost-prophets zeal Finch Armchair Dojo bulletformyvalentine simpleplan blink182 furneralforafriend furtherseemforever

ตอนนี้ชอบเพลง ผ่าน ของ moderndog มากฟังแล้วรู้สีกสบายดีใจ (อิอิ)

คุณ เวิร์ลซซซ ฟังดรีมเธียเตอร์
เป็นนักดนตรีด้วยหรือเปล่าครับ

(เป็นหมอดู ทายคนจากเพลงที่ฟัง)

I ROCK , THEREFORE I AM
คุณ เวิร์ลซซซ ฟังดรีมเธียเตอร์
เป็นนักดนตรีด้วยหรือเปล่าครับ

(เป็นหมอดู ทายคนจากเพลงที่ฟัง)
เป็นมือ Keyboard ครับ ~

ผมชอบ Linkin Park
big & the superband เจ๋ง

... บุญรักษาครับ : )
เป็นมือ Keyboard ครับ ~

น่าน แม่นไหมล่ะ ทีแรกกะฟันธงไปด้วยแล้วว่าเล่นเครื่องดนตรีอะไร

I ROCK , THEREFORE I AM
ฟังเพลงของวง L'Arc~en~Ciel

ฟังไม่รู้เรื่อง แต่ ชอบอะครับ ทำนองมันฟังแล้วเข้าหูดี

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 1153