หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 1153

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังเพลงอะไรกันอยู่??  (อ่าน 2804118 ครั้ง)
ฟังเพลงยุค 90 ต้นๆอยู่

นานๆ จะเข้ามาที
ฟังประเทศเทยอยู่"ประเทศเทยเป็นกระเทยกันหมดหรือไง............"

ชิทแตก! ธีม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เพลงนี้สุดยอดมากนานา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โบราณแมนติ๊กชิโร่ครับ
 :45:รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง~
วงกลม  ปลื้ม

เอามั่ง
ไม่รู้ชื่อเพลงค่ะ
ร้องว่า "อยากจะขอสักอย่าง อยากจะขอร้องสักอย่าง..."

รู้สึกว่าจะของบอยค่ะ

等着
เพลงของพี่บิว ชื่อที่ฉันรู้ มั้งคะ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เพิ่งโหลด Sickchild มาครับ ฟังทั้งวัน ลันล้า
และก็โปงลางสะออน (อิอิ)

แนวที่ชอบก็ร็อค  เจ๋ง
เล่นกีตาร์ตามไปด้วย

กำลังโหลดข้อมูล .....
ฟัง กากี ของBig ass อยู่ค่ะ แล้วก็จะไล่ฟังทั้งอัลบั้มน่ะแหละ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ฟัง อย่าเดินจากไป ของออดี้ อยู่ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
อยู่ ออฟฟิศ เลยร้องเพลง
คู่แท้ ของป้าเบิร์ด ในใจครับ  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ฟัง สมภารเซ้งโบสถ์ ของคาราบาวอยู่ครับ
ฟังคนนินทากันอยู่ ฮิ้ววว
ฟังคนที่ถูกรักอยู่

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 1153