หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: Msn ด้วยอีโม..  (อ่าน 44632 ครั้ง)
ขอโทษครั้งที่สิบล้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
มันชินอ่ะ TTOTT

((ตีกับพี่ต่อ  มันส์ดี))
จะคอยช่วยกดลบเตือนสติครับ

ขอโทษครั้งที่สิบล้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
มันชินอ่ะ TTOTT

((ตีกับพี่ต่อ  มันส์ดี))

ตกลงใช้ AIS หรือ TOT ครับ
ลายเซนต์ยาวดีนะ  ง่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ลองแปลลายเซ็นดู ได้

From first nu kkyes cyo me it fell in to you and pe lyess cyo it was loved and, well! cyo When seeing you every, inside mind to hide and be difficult and always express, Sip Uss the place It puts out and avarice is that Dael it loves to the case song which is strenuous like that Always you difficulty to want Iss cyo Hog?

ง่ะ
ต่อไปคือภาษาป็อกกี้ ง่ะ
พี่ Mac!?  มุขแป๊กแล้ววววววว

ถ้าอยากรู้คำแปลลายเซ็นหนู

หนูเอามาลงให้ดีไหมคะ -O-

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เอามาสิ  ฮิ้ววว

(ปล. ไอ้แม็คน่ะ น้องนะ ที่นี่ เด็กเยอะแยะตะแป๊ะ)
โฮกแฮ่
หวัดดีครับพี่
กร๊าก
พี่ Mac!?  มุขแป๊กแล้ววววววว

ถ้าอยากรู้คำแปลลายเซ็นหนู

หนูเอามาลงให้ดีไหมคะ -O-

รู้ประวัติภาษาป๊อกกี้เรอะ ง่ะ

(ลองดูลายเซ็นปัจจุบันดูสิ)
เอ่อ โซดาฟิเร่ครับ ดูลายเซ็นอีกทีซิ

เอ๊าะ ของโซดาฟิเร่น่ะเหรอ..  ฮิ้ววว
ฮึๆๆๆ
เอางั้นก็ได้

คือหนูนับถือตามหลักชาวยุทธภพน่ะค่ะ

ศิษย์พี่ ศิษย์น้อง

เอ่อ  ชื่อหนูมันอ่านว่า  โซดาไฟร์ ค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
งั้น Zafire ก็อ่านว่าซาไฟร์สินะ

เย้ย ผิดสี

เย้ย

เย้ย...
ฮึๆๆๆ
เอางั้นก็ได้

คือหนูนับถือตามหลักชาวยุทธภพน่ะค่ะ

ศิษย์พี่ ศิษย์น้อง

เอ่อ  ชื่อหนูมันอ่านว่า  โซดาไฟร์ ค่ะ

ที่อ่านว่า โซดาฟิเร่ จะให้เข้ากับคุณ บอย ซาฟิเร่ น่ะคับ  เกย์แอบ
ห่า ก๊อฟวันนี้เป็นอะไรวะ

วันนี้มันโคตรท๊อปฟอร์มเลย

ไม่กิ๊ง!!

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11