หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณฟอนต์ของคุณ dontworry ค่ะ  (อ่าน 9390 ครั้ง)
ขอบคุณ คุณ dontworry สำหรับฟอนต์ ddinya 11 ด้วยนะคะ
อย่างไรรบกวนติดต่อกลับตามอีเมลนี้ subeditor@bluebell-press.com
แล้วทางสำนักพิมพ์จะส่งหนังสือเรื่อง ปริศนาจัตุรสกุณา (ซึ่งชื่อเรื่องใช้ฟอนต์นี้) ไปให้ 1 เล่มนะคะ
ขอบคุณมากๆ เลยค่า  ยิ้มน่ารัก

ชิ
อิจฉาป้าแก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีเข็มด้วย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กิ๊ง~~~~~~~~~~~~~~~~*
 เอือม

ขายต่อได้ตั้ง 149 บาทแ่น่ะ

ขอบคุณมากครับที่กลับมาบอก เดี๋ยวผมรับไปแทนเองครับ
อุอุ  อย่าอิจฉาสิจ๊ะ   ลันล้า
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับหนังสือค่ะ

เมล์นี้นะคะ
dayi_n99@hotmail.com

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
 โวย

อะไรจ๊ะ ๕โอ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
มันเกี่ยวกับอะไรหรอคะ หนังสืออะ
นักเรียนฆ่าตัวตาย ..

เยี่ยมครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
วรรณยุกต์ลอยเพ่นพ่านเลย
แม่ดูแล้วถามว่า
ทำไปให้เค้าเหรอ..เค้าถึงเอาลงปก???

อืมมม

อืมมมมมมมม

ขออนุญาตขุดจ้ะ

หนังสือเล่มนี้......ป่านนี้ยังไม่ได้อ่านเลย  ลันล้า

ปล.คิดถึงทุกคนนะ

หน้า: [1]