หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ดู ITV กันมั๊ย  (อ่าน 13062 ครั้ง)
ไม่ดู itv ต่อต้านถักซิ่น  ชิ
ไม่ได้เบื่อการเมือง แต่เบื่อคนการเมือง

Today you , Tomorrow me.
เบื่อได้ครับ แต่อย่าละเลย

ใช่ๆๆ ถ้าคนรุ่นใหม่ละเลยละก็ ประเทศเจ๊งแน่

ทหารเกณฑ์
ขนาดไม่ละเลย ตอนนี้ยังเจ๊งเลย ^^_^^

หมอ ประเวศ บอกว่า เมื่อก่อน โคตรโกง
ตอนนี้โกงทั้งโคตร

เถียงกันเข้าไปนะ

โจรภาคใต้แม่งนั่งตบยุง พรางบอกกับเพื่อนๆมัน
"เฮ้อออ.. กูพยายามแล้ว แต่แม่งไม่เป็นข่าวเลยว่ะ
กลับไปช่วยเมียขายข้ามต้มดีกว่า"
มองในแง่ดี

การประท้วง และการ ปราศัยของ นายกฯ
ทำให้ข่าวการก่อการร้ายทางใต้ ไม่มีพื้นที่ข่าวในสื่อ

วกเข้ากระทู้ ไอทีวี
ถ้าไม่มีการปราศัยจากนายกและพวกวันที่ 3 มีนา
ผมจะมองว่ามันเป็นกลางด้วย
แต่...
พอมาเมื่อคืน 5 มีนา ผู้คนจำนวนใกล้เคียงกันกับวันที่ 3
การรายงานเทียบกันมุมต่อมุม ไม่เสมอภาคครับ
ไอทีวี มันกำเนิดจากการโดนปิดกั้นข่าวสารนะครับ
ผมเลยคาดหวังกับมันว่าควรจะมี มากกว่าที่เป็น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2006, 11:24 น. โดย rajun » บันทึกการเข้า

ดูจนเลิกดูไปแล้ว  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดูแต่ manager.co.th

ไม่ดูครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไอทีวียุคแรกดีมากครับ นักข่าวรุ่นใหม่ไฟแรงกันทั้งนั้น
พอแม้วมาซื้อหุ้นแล้ว...
 เอือม เอือม เอือม
ก็อย่างที่เป็นอยู่ครับ

ตอนนี้กำลังลุ้น เนชั่นแชนแนล
ซึ่งช่องนี้ เกิดจาก คนในไอทีวีที่ไม่พอใจแม้วออกจากไอทีวีมา
เพื่อจะเปิดเป็นช่องใหม่ แต่ตอนนี้ เหมือนว่ากำลังโดนแม้วสะกัดดาวรุ่งไม่ให้เกิดอยู่

ทหารเกณฑ์
เดี๋ยวนายซ่าท้าเด็กแนวจบก็คงเลิกดู อ๋า! ไม่ซิ ยุทธการกะทะเหล็ก วันเสาร์ก็สนุกดี  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ิ ยุทธการกะทะเหล็ก วันเสาร์ก็สนุกดี  ฮิ้ววว
UBCก็มีนี่คะ ช่องX-zyte

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ยุทธการกระทะเหล็ก

ดูทุกที เกือบทุกทีที่เชฟทางรายการจะชนะ  เอือม
พากย์กันตีไปตีมาด้วย
กะทะเหล็กผมก็ชอบ

กะทะทองแดงล่ะครับเฮีย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 [2] 3 4