หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกระทู้นี้เลยค่ะ  (อ่าน 12431 ครั้ง)
วันนี้ลบมันส์มากครับ  หื่น

เอ้า -1 ขำขำ
ลบมันส์? ไม่ได้ลบน้องใหม่หรอ
พี่กัมเข็มหมด
แต่พี่ยังมี

กิ๊ง~

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
โวย

หนอย
ฺBattle Royal เกมเข็มโหดนรกเดือด

ให้ทุกคนมีเข็มคนละ50แท่งโดยแน่นอนสามารถกิ้งละ1เข็ม(หลายกิ้งก็หลายเข็ม)

กิ้งๆไปเรื่อยๆใครเข็มหมดก็ช่าง แต่ถ้าใครเหยียบเข็มเข้า(ติดกับดักมุk)แพ้ทันที
ตูนึกว่าจะมีใครกิ้งกับ
โวย

หนอย

ของตูแล้วนะ
กิ๊ง~~~~~~~~~~*
โวย

หนอย

ฟิ้ววววววววว......วว

[ว่างให้เช่า]
ฺBattle Royal เกมเข็มโหดนรกเดือด

ให้ทุกคนมีเข็มคนละ50แท่งโดยแน่นอนสามารถกิ้งละ1เข็ม(หลายกิ้งก็หลายเข็ม)

กิ้งๆไปเรื่อยๆใครเข็มหมดก็ช่าง แต่ถ้าใครเหยียบเข็มเข้า(ติดกับดักมุk)แพ้ทันที

ไม่ได้ไม่รับมุkมีตั้งหลายกิ้ง
แล้วกัน
แบบว่าสงสาร
เข้าใจว่าของมันพลาดกันได้

เขาหายไปแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก

น้อยใจ ไปหลบอยู่หลังพี่โมนา

<3.
เป็นอุทาหรณ์สำหรับขาจรที่แสล๋นเข้ามาโดยไม่อ่าน Faqs เลยนะครับ

ต่อไปนี้ ถ้าท่านใดอยากเป็นสาวกที่นี่

บอกใครเหรอกร๊อบ   กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ไอ้ถั่วที่ไหนก็ได้ ที่เข้ามาแนะนำตัวในกระทู้นี้เลยค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5