หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกระทู้นี้เลยค่ะ  (อ่าน 12423 ครั้ง)
แนะนำให้เผยผิวเป็นการขอโทษครับ

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1170.0.html
ไม่มีรูปอ่ะค่ะ= ="

...............................
เจี้ยไอซ์แย่งบท  ฮือๆ~

แต่ไม่เป็นไร ยินดีต้อนรับครับ

(อีโมกดลบอย่างโหดร้ายที่สุด)
สวัสดีครับ

(ตูไม่อยากใส่คำพูดเท่ห์ๆฮาๆว่ะ)
สวัสดีครับ

(ตูไม่อยากใส่คำพูดเท่ห์ๆฮาๆว่ะ)

ใส่ไปเหอะ ไม่ว่ากัน

ฮี่ๆ
โดนลบรับน้องใหม่แน่ครับ -___-"
กระจู๋แนะนำมันอยุ่ในหมวดกระจู๋ขึ้นหิ้งด้านบนครับ

อ้อ ที่นี่เรียกกระทู้ว่ากระจู๋นะครับ -*-

* Thor นั่งดู คนโดนลบ หื่น
(-1) สำหรับการเห็นความทุกข์ของคนอื่นเป็นเรื่องสนุก  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

[ว่างให้เช่า]
เพื่อให้สนุกมากขึ้น ลบท่ออีก 1

(อีโมกดลบพร้อมกับหัวเราะแบบนางร้ายในละคร)
เพื่อให้สนุกมากขึ้น ลบท่ออีก 1

(อีโมกดลบพร้อมกับหัวเราะแบบนางร้ายในละคร)
แถมให้อีก -1 เพื่อความมันส์

อย่าเล่นเว็บนี้เลยครับ เดี๋ยวจะเป็นแบบนี้  ฮิ้ววว ฮิ้ววว

หรือแบบนี้

ปล. ขอให้สนุกสนานกับการปั่นบอร์ดครับ -1 ตามธรรมเนียม

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หมายเห็ด : XX ปีของลุงอ๋าห์ เติมตามใจชอบเลยนะจ๊ะ
แต่ต้องเป็นเลขจำนวน2หลักเท่านั้นนะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ใครที่เป็นสมาชิกใหม่หรือว่าอะไรก็เข้ามาแนะนำตัวกันนะค่ะจะได้รู้จักกันมากขึ้น^^

ชื่อ:เนย

ฉายา(ที่โรงเรียนหรือที่บ้านก็ได้):นู๋เนย,ตัวเล็ก

ชอบกิน:อะไรก็ได้ที่อร่อย-*-

ไม่ชอบกิน:อะไรที่ไม่อร่อย

เข้ามาแนะนำตัวกันเยอะๆน้าค่ะ^^
(-1) เจ๋ง

อายุ12รึ
อยู่ป.6หรอ หรือม.1

เราพี่13จะ14ปีนี้

ทหารเกณฑ์
งั้นเติม 99

อ๊าก ซวยอีกแล้วน้อ -____-"

-30 แล้วตายแแน่เอ็มเอ้ยย

ปล.ลบถึง100 โดนสาปป่ะคับ? เสียวๆอยู่นะนิ -_-"

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
อ๊าก ซวยอีกแล้วน้อ -____-"

-30 แล้วตายแแน่เอ็มเอ้ยย

ปล.ลบถึง100 โดนสาปป่ะคับ? เสียวๆอยู่นะนิ -_-"
ไม่ต้องถึงหรอก - -' แค่นี้เอ็งก็จะโดนอยู่แล้ว

ลบเป็นแสนก็ไม่โดนครับ

โอ๊ะ พูดเรื่องจิตพิสัย -1

(อีโมกดลบพลางทิ้งเข็มไปด้วย)
หน้า: 1 [2] 3 4 5