หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38900 ครั้ง)
ฆ่ามอนให้หมดทุกตัว อย่ารีบเดินเข้าวาบ

พอไปถึงจรงที่คุยรอมห้เข้าประจำที่ทุกคนค่อยคุย

จากนั้นเหมือนเดิม ฆ่าหมาให้หมด บอส ไว้ท้ายสุด

จะได้ บี บวก เช่นนี้นี่เองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

S♥NE - Goguma
โฮกกก พี่บิ๊ก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 :08:ฆ่าหมาให้หมดเลยเหรอ
มันออกมาเรื่อยๆง่ะ แบบ ไม่หมดไม่สิ้น
(แถมบอสยังลอยไปลอยมาอีก เฮ้อ)

งั้นรอบที่นานากันหมาให้ชาวบ้านนี่ถือว่านานาทำถูกแล้วยังคะ

(กันอยู่สองคน อีกหกตีบอส -*-)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ปี2แล้ว ยิ้มน่ารัก

มีกระเป๋าเวทย์สูงสุดของปี1    2ชิ้น
คัตเตอร์ 1 ชิ้น
หมัดแสง+2 1 ชิ้น
และ กระดิ่งอีก 1ชิ้น

ใครอยากได้อะไรบ้างราคาลด 50% ฮี่ๆ

(หมัดแสงไม่ขาย โวย)
ถ้านานา อยากได้ B+
พี่ขอแนะนำ พกนมขวดน้ำเงินไปเยอะๆหน่อย แล้วพอบอสออก
ใช้หมัดแสงเข้าไปนัวต่อยไปเรื่อยๆ แล้วก็ปั้มนมสู้ไป

เดี๋ยวพอชนะก็ได้ B+ (ถ้าไม่หวังของตอบแทน)

ถ้าให้ดี ไปกันเยอะๆ  6-8 คน ช่วยๆกันนะ
พอเจอเจ้า J จูเนียร์ มันจะมีหมาออกมาเรื่อยๆใช่ไหม พอเวลาครบกำหนด
บอสจะออก แล้วเราก็เข้าไปตี เครื่องเล่นแผ่นเสียงให้พัง
บางทีบอสจะออกมีสองตัว (ฆ่าตัวไหนก็ได้ นัดแนะ กันให้ดี อย่าฉีกลุยคนเดียวไม่คุ้ม)
แล้วก็ช่วยๆกันต่อยๆไปเรื่อยๆแหละ พยายามฆ่าเยอะๆ (ไอ้ โซโซ ตัวดำๆ ไม่ต้องไปยุ่งกับมัน)

แล้ว หมาน่ะ ออกมาเรื่อยๆ มันไม่มีหมดอยู่แล้ว (ตอนบอสออก)
ปีสองมาหลายวันแล้วเบื่อแล้วเนี่ย  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2006, 11:05 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า
ถ้ากลัวบอสจะทำร้ายเรา(อยากให้คนอื่นรับเคราะห์แทน)ตีหลังมอนเตอร์เวลามันหันมาตีเราจะได้เห็นได้ชัดๆ

หมัดแสงจะมีให้เลือก2โหมดคือโหมดกระจายและตรงจุด เวลาตีบอสเลือกแบบตรงจุดก็ได้นะ

//ปั๊มนมมากๆอาจจะได้เป็น Milk Lover, Milk Addict หรือ Milk Mania ไปเลยนะจ๊ะ

(เราเคยเป็นEscaperด้วย  ฮือๆ~)

http://www.online-station.net/forum/viewtopic.php?id=9693
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2006, 11:27 น. โดย Mac!? » บันทึกการเข้า
ทำไมเล่นเควสแล้วไม่มีของที่หาเลยล้ะ  งง

ทำไมเล่นเควสแล้วไม่มีของที่หาเลยล้ะ งง

1. เข้าผิดด่าน
2.ของได้มาจนครบแล้ว
3.ของที่ทำเควสจะได้หลังจากจบ Ep แล้ว  ส่วนจะมากจะน้อย ก็จะ Random ออกมา สามารถเช็คของเควสโดยการ

กด i แล้วกดดูที่ เควส ไอเทม

กด X เช็ค Q ด้วยว่าเค้าให้หาอะไรจาก Ep ชื่อว่าอะไร
เข้าถูกสิ ตีแล้วไม่ได้อ่ะ
ไอ้พวกต้องการน้อยๆพวก10ชิ้นไม่ได้เลย  ฮือๆ~

เข้าถูกสิ ตีแล้วไม่ได้อ่ะ
ไอ้พวกต้องการน้อยๆพวก10ชิ้นไม่ได้เลย ฮือๆ~

ลองไปเช็คของใน Q item ซิ๊ มันต้องได้ดิ ถ้าเล่นสามสี่รอบแล้วไม่ได้นี่ก็  หมีโหดดดด จริงๆ ซวยจริงๆ
ก็ไม่ได้  โวย

ก็ไม่ได้ โวย

ฮิ้ววว ช่วยไม่ได้จริงๆ งั้นไว้ถ้ากลับบ้าน เดี๋ยว เข้าไปเล่นให้  ฮิ้ววว
เอา  ฮิ้ววว

บอกยังงี้ตั้งแต่แรกก็จบ  (อิอิ)

ผมไม่อาจทนนึกภาพลุงกัมเล่นโยเกิร์ตเน่าได้ครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมไม่อาจทนนึกภาพลุงกัมเล่นโยเกิร์ตเน่าได้ครับ ฮือๆ~

เหลือบ

ืทำไมล่ะ
ก็แค่เล่นเป็นตัวผู้หญิง
พูดจาค๊ะขา
น่ารัก
ใส่กระโปรงสั้น

เวลามีคนมาช่วยก็บอกว่า
ขอบคุณมากค่ะ น่ารักจัง  ยิ้มน่ารัก

ด้วยหน้าของฉัน... แค่เนี้ย ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13