หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38914 ครั้ง)
คัตเตอร์ ใช้ระยะยาวเลยนะ นานา
 เกย์แอบ

เวลาทำเควส ส่วนมากจะใช้คัทเตอร์กันนะ ฟันทีสามสี่ตัวพร้อมกัน สะใจดี  ฮี่ๆ

หมัดแสงเอาไว้ ดวลตัวๆกับบอสเจ๋งมาก

แต่พอขึ้นปีสอง หมัดแสงจะขี้เหร่มาก ใช้หมัดปีสองจะแรงกว่า แต่หาดินสอสี ยากมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2006, 16:22 น. โดย -Kums- » บันทึกการเข้า
ฃอบคัตเตอร์เหมือนกัน ฟันได้หลายตัว
แต่ชอบหมัดมากกว่า ต่อยมันดี (คัตเตอร์ช้า)

เดี๋ยวก็ปี2แล้วอ่ะ ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ฃอบคัตเตอร์เหมือนกัน ฟันได้หลายตัว
แต่ชอบหมัดมากกว่า ต่อยมันดี (คัตเตอร์ช้า)

เดี๋ยวก็ปี2แล้วอ่ะ ฮิ้ววว

ตอนนี้พี่ปีสองแล้วอ่ะ แต่ไม่ใช้อาวุธของปีสองเลย

ใช้คัตเตอร์สลับกับหมัดแสงอยู่

(ดินสอสีปีสอง ยังไม่รู้เลยใช้ ของอะไรผสมมั่ง)

แล้วได้ B+ กี่ EP แล้วอ่ะ
ั้ตั้งแต่ ท้องฟ้ายามค่ำคืนไปค่ะ
จะไปไถ่คัตเตอร์คืนไวๆนี .... 1.9 k ฮี่ๆ

คุยเข้าไป ผมยังเข้าเกมไม่ได้เลย T_T

ั้ตั้งแต่ ท้องฟ้ายามค่ำคืนไปค่ะ
จะไปไถ่คัตเตอร์คืนไวๆนี .... 1.9 k ฮี่ๆ

ไปซื้อมาสลับใช้อ่ะดีแล้วนานา

เพราะตอนแรกก็ขายทิ้ง แต่พอลุยๆไปซักพัก คิดถึงคัตเตอร์ชะมัด

เวลาโดนรุมเยอะๆนี่ ถ้าไม่ใช้คัตเตอร์นี่เสียเวลามากเลย
คุยเข้าไป ผมยังเข้าเกมไม่ได้เลย T_T
ผมเล่นไม่ได้ด้วยเหตุผลทางกายภาพครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
- เห็นคนแห่ไปเล่นกันจนเซิร์ฟเวอร์เน่า ปลงเลยผม  รอทำ 24 ชม. โผล่เข้าไปเล่นบ้างตอนดึกๆ ดีกว่าแหะ  ขืนนั่งเล่นแต่เกม งานการไมได้ทำกันพอดี  เอือม เอือม เอือม

*** หมุดดินอยู่ครับท่าน นานๆโผล่มาชมโลกซักที ***
- เห็นคนแห่ไปเล่นกันจนเซิร์ฟเวอร์เน่า ปลงเลยผม  รอทำ 24 ชม. โผล่เข้าไปเล่นบ้างตอนดึกๆ ดีกว่าแหะ  ขืนนั่งเล่นแต่เกม งานการไมได้ทำกันพอดี  เอือม เอือม เอือม
ไม่ต้องทำนี่ครับเกมนี้

ไม่มีคนขายคัตเตอร์เลย
รับคัตเตอร์ค่ะ 2k ซิบมาที่ 0001-3821 ค่ะ

ไม่มีคนขายคัตเตอร์เลย
รับคัตเตอร์ค่ะ 2k ซิบมาที่ 0001-3821 ค่ะ

ฮิ้ววว สมน้ำหน้า

หาไม่ยากนะนานา
ถ้าเล่นโรงเรียน สาธิตจันทรา เล่นด่านสุดท้ายเลย แล้วหาคนเข้าไปเยอะๆ

ฆ่ามอนสเตอร์ ไอ้หมากระดูกเยอะๆเดี๋ยวก็ได้  ฮิ้ววว
เล่นด้วยคนสิคะ
โยเกิร์ต น่ากิน  กรี๊ดดดดด

<3.
ได้มาล้วค่ะ ในราคา 2k  ฮิ้ววว

ชอบอ่านก่อนสุดท้าย เก็บตังจากมอนสเตอร์ได้
แต่ชอบมีคนออกก่อนทุกที  ฮือๆ~

ตอนนี้มีเงิน4k กะรองเท้าเกษตรชาย

อยากเล่นมั่งอ่ะค่ะ
พี่กัม
ด่านสุดท้ายทำไงให้ได้ B+ ฮือๆ~

รอบแรก C+ หมดนมฟ้าไป20 อัน (คนอื่นตายหมด เหลือ2คนช่วยกันชน -*-)
รอบสอง C+ ไปเฝ้าหมาไม่ให้กัดคนอื่น บอสตายไวว่าที่คิด แต่นานาไม่ได้ 55+
รอบสาม B- ลุยบอส แต่ก็ได้แค่ B-
รอบสี่ B- เหมือนกัน

(ของก็ไม่คุ้ม : ฮิ้ววว)

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13