หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38922 ครั้ง)
ลองขอด้วยIDโยเกริต ฮิ้ววว

ง่ะ โหลดเกมมาแล้วไม่เล่นก็กระไรอยู่

แต่มันก็ไกลเปิดให้สมัครแล้วนะ
เล่นไม่ได้ครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เกมโยเกิร์ต น่ารักมากครับ
ลองนึกภาพของผมตอนนั่งเล่นเกมน่ารักๆสิครับ

แล้วสมมติว่าเล่นตัวละครผู้หญิงอยู่ด้วยสิครับ
แล้วนึกภาพตอน ตัวละครนั้น พูด ค๊ะ ขา อยู่สิครับ
 อ้วก อ้วก อ้วก อ้วก อ้วก อ้วก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ตอนแรกว่าจะเล่นเหมือนกันไอ้โยเกิร์ตติ้งเนี้ย

แต่มันต้องมี ID ปังย่าถึงจูเนียร์ E

ก็เลยถึงกับเซ็งเลยตอนนี้ก็ต้องเล่นปังย่าเลย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
วันอาทิตย์นี้จะเปิดแล้ว

แต่ลุงกัมว่าไงเนี่ย ง่ะ
ปังย่า โดนหมีอรหลอกไปสมัคร ตอนนี้ยังเป็นแค่ Rookie D อยู่เลยเพราะไม่ค่อยได้เล่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตอนแรกว่าจะเล่นเหมือนกันไอ้โยเกิร์ตติ้งเนี้ย

แต่มันต้องมี ID ปังย่าถึงจูเนียร์ E

ก็เลยถึงกับเซ็งเลยตอนนี้ก็ต้องเล่นปังย่าเลย

พี่เหลืออยู่ห้า ไอดี นะ โยเกิร์ต ถ้าอยากได้

สาวๆหอมพี่ก่อนทีนึง
ส่วนผู้ชาย ขอพี่หอมก่อนทีนึง  เกย์ออก

แต่นานา เอาไป 1 แล้ว เหลือสี่นะเด็กๆ
เดี๋ยวสามทุ่มจะเข้าเอ็ม มาเอาละกัน
3ทุ่มไม่แน่ใจว่าจะอยู่หรือปล่าวอะ ตอนนี้ไม่ได้หรอ ง่ะ
พี่กัมนี่น่ารักจังค่ะ

ในคลิปก็หล่อนะค่ะ คิขุอาโนเนะมากเลย  ยิ้มน่ารัก

ปล.อย่าลืมไอดีนะค่ะ  ลันล้า

โกหกล้วน ๆ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
พี่กัมนี่น่ารักจังค่ะ

ในคลิปก็หล่อนะค่ะ คิขุอาโนเนะมากเลย ยิ้มน่ารัก

ปล.อย่าลืมไอดีนะค่ะ ลันล้า

โกหกล้วน ๆ

เหลือบ

ไหนล่ะ หอมอ่ะ หอมอ่ะ หอมอ่ะ  เกย์แอบ

ตอนนี้อยู่ที่ทำงานเน่อ ต้องไปดูรหัสร้านที่บ้าน
ถ้าเห็นว่าไม่ออนส่งมาที่จมล.โลดนะ ยิ้มน่ารัก
 :22:ขอบคุณค่ะ
(คืนนี้ได้เล่นแล้ว โหลดน่าจะเสร็จในเร็วๆนี้)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พี่กัมขา  ยิ้มน่ารัก
 อยากได้ไอดีจังเลยค่ะ
จมลมาได้ไหมคะ พอดีสามทุ่มไม่มีคอมเล่นค่ะ ^^
พี่กัมช่วยบอกด้วยนะว่าใครได้IDแน่นอนแล้ว

อยากได้จริงๆ ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13