หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38920 ครั้ง)
ลีอองที่รัก  จ๊วบ
เคยกิน Hand Cannon มั้ยที่รัก เกย์แอบ
กดข้ามมาหน้า 4 เลยเพื่อรายงานตัว
ไม่เคยเล่นครับ ไม่คิดจะเล่นครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โยเกิร์ตติ้งอะไรนั่งอยู่เว็บอะไรครับ

ทหารเกณฑ์
เล่นแต่ Ragnarok อะครับ

โยเกิร์ตติ้งอะไรนั่งอยู่เว็บอะไรครับ
http://yogurting.ini3.com

อุดมไปด้วยวิตามิน Iannnnn M T V

ฟอนต์ใครหว่า  เอือม เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
กรี๊ดดดดด เหรอ งั้นหัดเล่นมั่ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด เหรอ งั้นหัดเล่นมั่ง

เป็นมาริโอ้ออนไลน์น่ะลุง  เอือม
กำลังจะบอกเลย ว่าเพื่อนตูบ้าเมเปิ้ลมาก

คุยกันขโมงโฉงเฉงในห้อง บอกหนุกอย่างโน้นอย่างนี้

"หนุกตรงไหนวะ" ผมถาม

"แล้วไอ้เว็บฟ้อนเหี้ยอะไรของมึงน่ะ ความสนุกมันอยู่ตรงไหน"

พอ เงียบ ไม่คุยแล้ว

ทุกวันนี้ก็ยังหาสาเหตุไม่ได้ ว่าทำไม ตูถึงชอบปั่นบอร์ด
เมเปิ้ลก็ประมาณRagนั่นแหละแถมเวลาตาย%ลดมากกว่าRagอีก
คือไม่เข้าใจถึงสาเหตุที่มันมองว่า "สนุก"

โอเค บ้านมันก็รวย ซื้อเกมโน้นเกมนี้ได้ คอมมันก็เร็ว ซื้อไอ้โน่นไอ้นี่มายังไงก็ลงได้

แล้วทำไมถึงดักดานไปเล่นเกมที่ไม่มีวันจบ ไม่มีเนื้อเรื่อง แถมยังเสียตังค์สี่ร้อยกว่าบาทเพื่อเติมเงินพิเศษให้ตัวละครเก็บเลเวลได้เร็วขึ้น

ไว้ลองได้เล่นดูถึงจะเข้าใจครับ
(คอมก็ไม่แรง นั่งเล่นเพลย์2ต่อ  ง่ะ)
อย่างพวกเกมออฟไลน์ (ที่ไอ้สามกำลังจะนั่งเล่นตามคำบอกของมันเนี่ย)

เกือบทุกเกมมีเนื้อเรื่องครับ

แล้วเกมที่ซื้อ ๆ กันอยู่นี่ถูกกว่าบัตรเติมเงินมั้ยครับ ถูกกว่า

แล้วเกมที่เล่น ๆ กันอยู่นี่ ภาพสวยกว่ามั้ยครับ สวยกว่า

เล่นสนุกกว่ามั้ยครับ สนุกกว่า (พูดโดยรวมถึงเรื่องการบังคับ ความรวดเร็ว เนื้อเรื่อง ฯลฯ)

แล้วเพื่อนผมไปเสียตังค์อยู่กับไอ้เกมไม่เป็นเกมอย่างนั้นทำไม
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13