หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38895 ครั้ง)
พี่เราเพิ่งโหลดมาเอง

ตอนแรกเราเรียก โด-ทา  ง่ะ จริงๆมันต้องเรียก ดอท-เอ  ง่ะ
เป็นผู้ทดลองเกมให้กับนิตยสารเกมครับ

เล่นได้ทุกเกม แต่ยังไม่เคยลอง DotA ครับ

มัน คือ warcraft ภาคใหม่ใช่ไหม

ถ้าใช่จะไปโหลดมาเล่นดู
มันเป็นแผนที่ของ warcraft 3 : Frozen of Throne ครับ

ไอ้เราก็นึกว่าภาคใหม่

เคยเล่นเป็นแบบ ป้องกันฐาน

กับแบบ แกลดิเอเตอร์ แล้ว dotA

มันเป็นลักษณะอย่างไร

S♥NE - Goguma
ไม่ทราบครับ ไม่เคยเล่น

(แต่เป็นคนคุมเซิฟเวอร์)

เห็นอยู่ทุกวัน แต่ไม่ได้เล่น
ทำ้ร้านเกมแต่ไม่เล่นเกม ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เล่นเป็นฮีโร่ป้องกันฐาน

จริงๆมันก้ battle.net นั้นแหละ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ฐานใหญ่ฐานนึงเป็นรูปแท่งสีน้ำตาลสูงๆยาวๆหัวแหลม หื่น
จมล. dns มาด้วยนะ

เผื่อโหลดเสร็จจะไปฝากตัว

S♥NE - Goguma
เล่น Maple Story ค่ะ อยู่ Scania เวล 29 เองค่ะ ไม่ยอมอัพซักที
จากที่อ่านดูกระแสปังย่าแรงมากๆเลย  ตอนนี้ได้ข้อมูลแล้วล่ะครับ  เอาเป็นว่าถ้าผมได้เล่น yogurting เมื่อไหร่จะมาชวนไปเล่นกันนะครับ

ขอบคุณครับที่ช่วยตอบคำถามผม

โล่ง
สรุปแล้วหรอ

ตูยังไม่ได้บอกเลย  ง่ะ
เมื่อก่อนเล่นหลายเกมค่ะ เกมละนิดละหน่อย เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เล่นละ

Maple Gunbound BnB นานๆเข้าที (จนน้องเล่น BnB แซงไปไกลลิบแล้ววว)

Pangya TS Yulgang นานมากๆถึงเข้าซักที - -

เกลียดเกมออนไลน์ครับ

ขี้เกียจพิมพ์พาสเวิร์ด ลืมชิบหายวายวอด

สรุป ตอนนี้ตูนั่งเล่นไบโอสี่อยู่บ้าน
เกลียดเกมออนไลน์ครับ

ขี้เกียจพิมพ์พาสเวิร์ด ลืมชิบหายวายวอด

สรุป ตอนนี้ตูนั่งเล่นไบโอสี่อยู่บ้าน

(มีพวกแล้วตู  กรี๊ดดดดด)
หา มึงเป็นซอมบี้หรอ!!!
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13