หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38911 ครั้ง)
ไม่เล่นเกมออนไลน์ ปั่นบอร์ดอย่างเดียว

นานๆ จะเข้ามาที
รอ โยเกิร์ตติ้ง วันที่9  อยู่สาธิตจันทรา นะคับ

...
เคยเล่นเยอะ เลิกหมดแล้ว
โยเกิร์ตบูดน่าเล่น แต่ตามเหตุผลข้อบน ส่วนมากจะเล่นแปปเดียวจนเลเวลไม่ถึงขั้นไปสมัครโยเกิร์ตได้อ่ะ

(ฟลิฟเลเวล10ก็เบื่อแล้ว)
(ปังย่า เบื่อแล้ว นานๆเล่นที)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้าเล่นโยเกิร์ตบูดจะเล่นเซอร์เวอร์ไหนรร.อะไรดีละ ง่ะ
อยากเล่นโยเกิร์ตติ้งเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด
ไปเป็นแฝดกันอีกมั้ยนานา หึหึ....
 :22:ตั้งชื่อว่าบีหนึ่งบีสองนะ คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
Guild Wars กับ CS : S ครับ

-_-"

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
yulgang  ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
maple
oceanica
f0nt The Adventure
 ยิ้มน่ารัก
ปังย่าค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เออ..อีกเกมส์นึง

Last of Chaos

เกมส์นี้สมัครไอดีได้แล้ว แต่เล่นไม่เป็น -*-

เลวยั้นเงา
DotA กับ Pangya ครับผม

เลิกเล่นปังย่าแล้วค่ะ

เล่น flyff แล้วก็ bnb
(เพิ่งได้เป็นแอสวันนี้เองๆๆ)
เป็นผู้ทดลองเกมให้กับนิตยสารเกมครับ

เล่นได้ทุกเกม แต่ยังไม่เคยลอง DotA ครับ

มัน คือ warcraft ภาคใหม่ใช่ไหม

ถ้าใช่จะไปโหลดมาเล่นดู

S♥NE - Goguma
แตะคอมมา 5 ปี
ชีวิตนี้ยังไม่เคยสัมผัสเกมออนไลน์เลยครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13