หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเล่นเกมออนไลน์อยู่บ้างฮะ  (อ่าน 38917 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
มาถามเพราะอยากรู้ว่าน้องๆ  เพื่อนๆ  พี่ๆ  ลุงๆ  ป้าๆ  ปู่ๆ  ยายๆ  หรือแม้แต่หมีๆ ทั้งหลายมีใครเล่นเกมออนไลน์กันบ้าง  และที่เล่นเล่นเกมอะไร  เพราะปิดเทอมนี้ผมอยากจะเล่นเกมออนไลน์มาก  อยากดูกระแส  แต่ถ้าใครยังไม่มีเกมไหนเล่น  แต่ชอบเกมออนไลน์เป็นทุนเดิม  แนะนำโยเกิร์ตติง  ออนไลน์  กำลังจะเปิด close beta ในวันที่ 9 นี้แล้ว

ปล.  เชื่อว่าหลายคนจะชอบเกมนี้เพราะมีฉายาให้กับการกระทำในเกมนั้นด้วย  ฉายาหนึ่งที่ผมอยากได้มากที่สุดคือ
Bad Bear Hunter คือ นักเรียนที่ฆ่ามอนสเตอร์ประเภทหมีบ่อยๆ เจ๋ง

ปล.๒  เกมนี้จะดำเนินเรื่องในโรงเรียน  เราจะเป็นนักเรียนคนหนึ่งครับ ฮี่ๆ

โล่ง
ปังย่า

รอ Yogurting อีก

เล่นแตกฟ๐งครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
bad bear hunter  ง่ะ
เล่นปังย่ากับซีลค่ะ
ถ้าไม่นับฟ๐รั่มนรกนี่เป็นเกมออนไลน์ ก็ไม่มีครับ  ง่ะ
คุ้ยสิครับคุ้ย เอือม
แค่ปั่นบอร์ดนี้ที่เดียว

ก็หาเวลาไปทำมาหากินอย่างอื่นไม่ได้แล้วค่ะ 

คริคริ คริคริ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ปังย่าลองดูใน ini3 visa ดูนะครับว่า activate ID เกมโยเกิร์ตติงได้รึปล่าว  ถ้าได้เรามาเล่นกันนะ

เดี๋ยวกลับไปจะปั่น flyff ให้ได้เวล 40 แล้วไป activate ID โยเกิร์ตติง

ปล.  ขอบคุณเคนมากครับ  เพิ่งรู้ว่าแตกฟองเราได้รับการยกระดับเป็นเกมออนไลน์แล้ว

ปล.๒  ตอนแรกก็คิดจะคุ้ยแล้วครับ  แต่ไม่รู้จะใส่คีย์เวิร์ดอะไรดี  เพราะครั้งก่อนเคยคุ้ยเรื่องเกม white chamber แล้วก็ไม่เห็นมีจู๋ไหนโผล่ขึ้นมา  แต่พอเอามาเผยแพร่ก็ได้รับคำตอบว่าเคยมีคนตั้งจู๋แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2006, 21:29 น. โดย Susansaraly » บันทึกการเข้า

โล่ง
ปังย่าลองดูใน ini3 visa ดูนะครับว่า activate ID เกมโยเกิร์ตติงได้รึปล่าว  ถ้าได้เรามาเล่นกันนะ

เดี๋ยวกลับไปจะปั่น flyff ให้ได้เวล 40 แล้วไป activate ID โยเกิร์ตติง

ปล.  ขอบคุณเคนมากครับ  เพิ่งรู้ว่าแตกฟองเราได้รับการยกระดับเป็นเกมออนไลน์แล้ว
ขี้เกียจปั่น level flyff ครับ น่าเบื่อ

ปังย่า อย่างเดียวครับ ง่ะ
ก็เล่นปังย่าอยู่ไม่ใช่เหรอ  น่าจะถึงระดับที่ activate ID ได้แล้วน่ะ  เพราะพี่จำไม่ได้ว่าปังย่าที่กำหนดระดับไหนจึงจะ activate ID yogurting ได้

โล่ง
ดอทเอโลด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เกมออฟไลน์โลด  เศร้า
จะเล่น DatA เหมือนกัน  แต่เริ่มพยายามฝึกทีไร  ก็รู้ว่าเรา  เข้ากันไม่ได้

โล่ง
ปังย่าแหละค่ะ
ไม่เห็นสนุกเท่าไหร่เลย

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13