หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: Hotmail  (อ่าน 11396 ครั้ง)
วิธีประหยัดเวลา ให้ฟอเวิร์ดทุกเมล์ไปยังอันใดอันหนึ่ง
(แค่คิด ไม่เคยทำ  ฮิ้ววว)

Today you , Tomorrow me.
แมวร้อน มัน fw ไม่ได้อ่ะดิครับ
เอ๊ะ หรือว่ามันทำได้ ??  งง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ได้หนิ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เหรอ ??

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
อืม...

Today you , Tomorrow me.
หาแล้ว ไม่มี    ฮือๆ~

ผมใช้ทุกเมล์ เลย yahoo gmail hotmail

ตอนเช้าไปทำงาน กว่าจะเช็คเมล์เสร็จ ก็เกือบ 20 นาที

ดูเป็นการอู้ อย่างมีเหตุผลดีออกค่ะ

บลูก็ทำ   เกย์แอบ

Life isn't always made to order.
ต้องใช้เลขบัตรเครดิตครับ  ฮือๆ~
ผมโดนมาแล้ว ยืมเลขบัตรน้องมาใช้  เศร้า

... บุญรักษาครับ : )
หุหุ

แล้วไง๋ต้องใช้บัตรเครดิตน่ะครับ ตอนผมทำยังมะเห็นต้องใช้เลยแล้วตอนนี้ก็ได้ 250 แล้วด้วยครับผม

ไม่ต้องเช็คเมลล์เลย สบาย

ก็พักบ้าง อะไรบ้าง
เคยไปโกงมันมาเหมือนกัน
ว่าอยู่อเมริกา อายุ 18
ไป ๆ มา ๆ 2 - 3 วันมันก็ถามว่า
คุณใช่ไหมที่เปลี่ยนที่อยู่
คุณใช่ไหมที่แก้ไขอายุ
 ฯ ล ฯ (และอีกสารพัดคำถาม)
เลยย้ายกลับมาอยู่ประเทศไทยเหมือนเดิมแหละ เซ็ง! -__-" ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ตอนนี้่ 250 M อะไรนั่น ของตู เกือบเต็มแล้ว ง่ะ

ทหารเกณฑ์
ของเรา 78 %  กร๊าก   250 mb

ปล. ขยัน fw กันจัง *-*

BBcode เอิ๊ก~
เกลียดที่สุดเลย วัฒนธรรม fw mail  เนี่ย

อยากจะบอกไอ้คนส่งมาเลยจริง ๆ ว่า กูหาอ่านเองก็ได้จ๊ะ

ตูไม่มี ฟวม เข้าฮอตเมวเลยสักฉบับ
เนื่องจากแบนแม่งไปหมดแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เผื่อบางคนยังไม่รู้

http://www.suksit.com/node/41
หน้า: 1 2 [3] 4