หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกใหม่ แนะนำตัว เจ้าข้า  (อ่าน 6751 ครั้ง)
น้องใหม่เหมือนก ...
ก ... กระจู๋นั้นเลย  ฮี่...

(ง่ะ)
ไม่เคยเจอหน้ามันแม้แต่ครั้งเดียวครับลุงอ๋าห์
ก็แปลว่ารายนี้ใช้กระดาษซับมันมาดี ไว้เอาไปแนะนำหมีอรสิ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ยินดีต้อนรับค่ะ (-1)
 ยิ้มน่ารัก
ก็แปลว่ารายนี้ใช้กระดาษซับมันมาดี ไว้เอาไปแนะนำหมีอรสิ

แนะนำหนิงด้วยสิคะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

55555+

<3.
-1 ตั้งจู๋แนะนำตัวค่ะ ยิ้มน่ารัก

ยินดีต้อนรับ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เชอะ  ยังลบใครไม่ได้

แต่จะจำไว้ครับ  ความผิดเกิดขณะมีบทบัญญัติ  หากไม่ขาดอายุความ  เดี๋ยวผมย้อนหลังให้

โล่ง
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เชอะ ยังลบใครไม่ได้

แต่จะจำไว้ครับ ความผิดเกิดขณะมีบทบัญญัติ หากไม่ขาดอายุความ เดี๋ยวผมย้อนหลังให้

นั่นสิ ถ้าลบย้อนหลังได้ก็จะลบ

ทำไมช่วงนี้มีกระจู๋แบบนี้เยอะจัง
  ชิ

นานๆ จะเข้ามาที
ลบจนเบื่อแล้วอะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สวัสดีครับ ชาวโลก

สวัสดี โทรฟรี 24 ชั่วโมง  หมีโหดดดด

[ว่างให้เช่า]
สวัสดี ยินดีต้อนรับค่ะ ยิ้มน่ารัก

(-1)ที่ใช้ว่าชาวโลก

(อีโม ยิ้มอย่างผู้ได้รับชัยชนะ)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ใครก็ได้ แก้ไขให้ขาจร เวลาจะตั้งกระทู้ใหม่ ให้ลิงค์ไปหน้า Faqs ก่อน มีไอ้ปุ่มยอมรับนั่นซอกอยู่ในหลืบที่เล็กที่สุดของเว็บด้วยก็ได้

ว่าไปโน่น เวลาตูไปสมัครที่ไหนก็ไม่ได้อ่านอยู่ดี
ขนาดตูยังไม่อ่านเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาคำว่ายอมรับปนกับFaqsสิจะได้อ่านก่อน ฮี่ๆ
หน้า: 1 [2]