หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกใหม่ แนะนำตัว เจ้าข้า  (อ่าน 6753 ครั้ง)
สวัสดีครับ ชาวโลก

เพิ่งหัดตั้งกระจู๋ครั้งแรกครับ ปกติตั้งแต่กระทู้

หวังว่าคงจะได้รับการต้อนรั
แอบอ้าง
2.
การสมัครสาวกใหม่ รับรองว่าคุณจะต้องโดนรับน้องแน่นอน
ด้วยการหัก "จิตพิสัย" ซึ่งหมายควายถึง "ความน่าเชื่อถือในตัวคุณ" กันคนละหน่อยจากรุ่นพี่
ทั้งนี้ คนที่จะหักจิตพิสัยได้ ต้องเป็นสัตว์ใหญ่ระดับหมูขึ้นไป
ทั้งนั้น ห้ามพูดเรื่อง จพส. ขึ้นมาในทำนอง "ขอบวกตูหน่อย" ไม่งั้นจะโดนอะไรเดี๋ยวก็รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2006, 18:33 น. โดย Thor » บันทึกการเข้า

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
ทำไมเดี่ยวนี้

ชาวดาวอังคารมาเยี่ยมบ่อยจัง

สงสัยเพราะอำนาจ ข้าวผัดปูพี่แอน  ฮี่...

-1 ค่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไอ้เอ็ม แกไปอ่าน FAQ ก่อนสิ

-20

(อีโมกดลบอย่างโหดร้ายที่สุด)

ยินดีต้อนรับครับ

หวังว่าคงจะได้รับการต้อนรับ...อย่างดีนะครับ ฮี่ๆ

ด้วยความยินดีครับ

-10

ฮี่ๆ

...
ไอซ์พาแฟนมาเล่นเหรอ  โห

Las Noches Rubicundior

หวังว่าคงจะได้รับการต้อนรั

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ไอซ์พาแฟนมาเล่นเหรอ  โห
เห้ยๆ ไม่ใช่ครับๆๆๆ

ไอ้(บ้า)นี่มันเป็นคนรู้จักกันเฉยๆ

แฟนผมน่ารักกว่าเจ้านี่เยอะ

เปลี่ยนอวตารให้เล็กกว่านี้หน่อยสิ ภาพแตกเหมือนเวก้าเอนจิ้นแล้ว
 -1
สั้นๆแต่ได้ใจความ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ปรับแล้วครับ -__-

ปล.เมื่อกี้ กด REPLY ไป เจอเนี่ย

แอบอ้าง
555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

ง่ะ

RWC Server สำหรับคนเบื่อ Asiasuck
http://rwc.serveftp.com
ลองพิมพ์ทิ้งไว้ แล้วหลับซักงีบ ตื่นมากด reply สิ

- 100 โทษฐานอ่าน FAQ ไม่ครบ

+99 อ้าว ญาติโยม พี่ไอซ์หรอ

สรุป -1 รับพี่ค่ะ  ลันล้า

<3.
เดาว่าเป็นมิตรภาพหวานหอมดูดดื่มช่วงแข่งขันวิชาการ

กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เดาว่าเป็นมิตรภาพหวานหอมดูดดื่มช่วงแข่งขันวิชาการ

กรี๊ดดดดด
ไม่เคยเจอหน้ามันแม้แต่ครั้งเดียวครับลุงอ๋าห์

หน้า: [1] 2