หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยโคกคูนตระกูลไข่ไปไหน  (อ่าน 7106 ครั้ง)
โคกคูนฯ ย้ายไปออกอากาศทางช่อง 5

ตอนสี่ทุ่ม เริ่มเสาร์นี้นะค่ะ

ปล.ไม่เคยดูเหมือนกันพอดีไปอ่าน นสพ. แล้วเขาบอกมา  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตูไม่มีทีวีดูจริงๆนะ ฮือๆ~
โอ๊  มันจ๊อดมาก  ขอบคุณนุ๊กจริงๆ  เดี๋ยวต้องดู  แล้วก็ต่อด้วยนายซ่าท้าเด็กแนว

วันเสาร์สุดพิเศษ  แต่เสาร์หน้าผมต้องน้ำตาไหลพรากเพราะลียองเอจะจากไปจากจอแก้วช่อง 3 พร้อมการลาจอของเรื่องแดจังกึม

ปล.รักจังกึม  เชียร์ไต้เท้ามิน  เกลียดพระเจ้าจุงจง

โล่ง
โคกคูนมาแล้ว  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โคกคูนมาแล้ว  หมีโหดดดด
ตอนนี้เหรอ?
ใช่ ช่อง5

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ย้ายไปช่อง5ซะงั้น ง่ะ
ดูน่ารักน่ารู้ไปก่อนก็ได้นะ ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณมากที่บอกข่าวโคกคูน  เมื่อคืนได้ดูแล้วสมใจอยาก  แต่ไม่ได้มาปั่นขอบคุณเพราะไปดูที่ห้องเพื่อนมา  ไม่มีเน็ต

โล่ง
ไม่มีเน็ต แล้วจะเล่นเทนนิสยังไงครับ
ตูควรจะหัวเราะสินะ

(อีโมหัวเราะจนก้นกระดก)
โทษครับ  ไม่มี Internet

โล่ง
โทษครับ  ไม่มี Internet

ล้อเล่นคร้าบบบบบ  ฮือๆ~
หน้า: 1 [2]