หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 568

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวๆ  (อ่าน 1686039 ครั้ง)
ภาษาฝรั่งเศสด้วย
ตกทุกปีเลย  ฮือๆ~

สุดท้ายอาจารย์บอกว่าให้วาดรูปส่งแทนทำข้อสอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว
ศิลป์ภาษาน่าสนจรืงค่ัะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กรรมเวร

กลับมาแล้วรู้สึกเหมือนจะดำไปอีก 3เดือน ง่ะ

ที่สำคัญ ขอบตาตูไม่ได้ดำคนเดียว 

ขอบตาคล้ำทั้งบอร์ด เดินมาเหมือนคณะแพนด้าทัวร์  กร๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2006, 20:13 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขุด!!!

มาสคาร่าของแมคดีเปล่าเอ่ย
ใครเคยใช้มั่ง  กรี๊ดดดดด

ปล. กลับมาใช้โฟมของสมูธอี แล้วล่ะ ใช้ดีเหมือนเดิม หน้าเนี๊ยนเนียน
ปล.2 หลังทาครีมบำรุง ลองตบหน้าเบาๆให้ครีมซึมเอาสู่ผิวให้ดีขึ้นด้วยนะคะ เค้าสอนมา  หมีโหดดดด

ใช้สมูธอีแล้วแพ้ สิวบาน

ใช้มูทอีเหมือนกันค่ะ
แต่ไม่เห็นความเปลี่ยนแปลง  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อย่าเชื่อเจ๊อุ้มครับ
ตูพิสูจน์มาแล้ว เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้ผลิตภัณฑ์อะไรอื่นๆไม่ได้เลย
นอกจากยี่ห้อ หมอๆทั้งหลาย ฮือๆ~
ไมอรใช้แล้วดีอ่ะ  หมีโหดดดด หมีโหดดดด

เพื่อนที่เรียนเภสัชมันก็บอกว่าสมูธ อี ใช้ดีกว่าครีมบำรุงชนิดอื่นนะ  ไอ้มืดหมี

จะใช้เป็นช่วงๆ บางครั้งใช้แล้วสิวเห่อ  อี๋~

Las Noches Rubicundior
ล้างหน้าด้วยสบู่ครับ นกแก้วก้อนสีม่วงๆ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
ล้างด้วยสบู่ไม่ดีนะคะ หน้าพังไม่รู้ได้

น้ำมะพร้าวก็ดีนะครับ  ยิ้มน่ารัก
รูขุมขนกว้างทำไงดีคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยใช้พวกครีมล้างหน้าเลย
ใช้แต่น้ำเปล่า ไม่ค่อยชอบยุ่งกับหน้าเท่าไหร่
รู้สึกตัวตอนนี้ก็สายซะแล้ว ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 568