หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 568

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสาวๆ  (อ่าน 1686019 ครั้ง)
เพื่อนนานาคนนึง ขนตายาวมาก
แม่ตัดให้ตั้งแต่เด็กๆ

(เออ แปลกอีกอย่าง)
(ทำไมผู้ชายขนตายาว   งง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เวลาแปลงเพศจะได้สวยกว่าผู้หญิงแท้ๆ ไง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

:08:อ๋อ

ขนตายาวเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
อุ่ย  เกย์แอบ

<3.
ขนตาสั้น ดัดไม่ขึ้นเลย ทำไงดีคะ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตัดค่ะ ไม่ต้องดัด  ฮิ้ววว

<3.
ดีค่ะ  ฮิ้ววว

โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เวลาดัดขนตาแต้มๆ วาสลินนิดนึงสิคะอร

แต่อดทนใช้เวลารอมันยาวนิดนึงนะ  ลันล้า

--

ของส้มหนวดยาวค่ะ ทำไงดีคะ

ไวน์ว่าจะจับโกน .. ดีมั้ยพี่น้อง  กร๊าก

ไว้หนวดสสิพี่ไวน์ แมนดี ฮี่ๆ

ไม่เอาค่ะ เดี๋ยวไม่มีคู่ขา ..   เกย์ออก

ให้ส้มไว้คนเดียวพอแล้ว ..  กร๊าก

นานาสนใจป่ะจ้ะ ..  เกย์ออก

โบท - ไบ  กร๊าก  กร๊าก กร๊าก

(ตกลงพี่ส้มรึพี่ไวน์เป็นทอมอ่ะ ง่ะ)

ไม่เป็นไรค่ะ ยังไม่สน  ฮิ้ววว พอดีมีแล้ว

5 5 +

พี่เป็นเกย์ .. ส้มเป็นดี้ค่ะ ..

กร๊าก กร๊าก

โกนหนวดจะทำให้หนวดใหม่แข็ง และดกดำกว่าเดิมนะครับ  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
อ่ะ ! .. งั้นต้องถอนเหรอค๊ะ !! .. กรี๊ดดดดด

กร๊าก

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 568