หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวสาวก F0nt เรียนที่ไหนมั่งครับ  (อ่าน 100078 ครั้ง)
ไอ้พวกอวดแก่
 เอือม

ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไอ้พวกอวดแก่
 เอือม

ฮือๆ~

ก๊ากกกกกก  แทงใจดำคนแก่อีกคน กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
มาเลยม่ะ

21354 ปว.

ดูซิ ใคร๊มันจะมาเป็นรุ่นพี่ตู โวย

อะไร บางเขนมันป๊อบปูลาร์ขนาดนั้นเลยรึไง

ดูอย่างหอวังซิ แต่ละคนที่เข้ามา สมาชิกคุณภาพทั้งนั้น

ง่ะ

หอวัง = สาธิตเซ็นลาดฯ    ฮี่ๆ

กินรอบวง
(ไหนๆเค้าตั้งมาแล้ว เอาซะหน่อย)

ศิลปากร บิดามารดรแดนนี้ เรารักปานชีวี มีน้ำใจไม่สิ้น

(เดี๋ยวจบเพลง ไม่เอาดีกว่า) เกย์แอบ

ต่อให้อีกหน่อย

ศิลปากร บิดามารดรแดนนี้ เรารักปานชีวี มีน้ำใจไม่สิ้น
เป็นสถาบัน ประทานในการศาสตร์ศิลป์ เลื่องลือระบือทุกถิ่น ดินแดนแสนจะงามหรู ฯ

ยิ้มน่ารัก

(เพลงประกอบ)
ฉันมาช้าไปหรือเปล่้า:  ศิลปิน The Must
  ฮิ้ววว

ตอนนี้กำลังเห่อสถาบัน(อีกครั้ง)
พึ่งจะได้หนังสือรุ่น+เนื้อเพลงของศิลปากรมาครบเลย อิอิ

...

0545371 ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2006, 02:43 น. โดย ||•• i-nan-za™`` » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เลื่องลือระบือทุกถิ่น ทักษิณร้องมายยะฮี้~

มันจบตั้งแต่ท่อนนี้แล้วไม่ใช่เหรอ
เลื่องลือระบือทุกถิ่น ทักษิณร้องมายยะฮี้~

มันจบตั้งแต่ท่อนนี้แล้วไม่ใช่เหรอ

อันนั้นมันเวอร์ชั่นอิทธิพลการเมืองค่ะ
ส่วนข้างบนนั่นน่ะ เวอร์ชั่นรักสถาบัน   ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มีตติ้งกันที่สระแก้วกันไหมคะ

เด็กศิลปากร  เกย์ออก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ตรงหน้าคณะเภสัชก็ไ้ด้นะครับ  เกย์แอบ

ล้อเล่นน่ะครับ กว่าผมจะกลับเมืองไทยอีกนาน
มีตติ้งกันที่สระแก้วกันไหมคะ
เด็กศิลปากร เกย์ออก

แนนตกลงน้อมรับทุกเงื่อนไขค่ะ  กรี๊ดดดดด

Nothingness
เห็น cmu  นึกว่าอยู่มช  ฮิ้ววว

555 คนที่แอบปลื้มไง อยู่ ม.ช 555 แต่ตัวเอง อยู่ รังสิต แป่ว

กับ photoshop เนี่ยะ ปาดๆ เจียดๆ มั่วนิ่ม ...เดี่ยวมันก็ดีเองค่ะ
อยู่โรงเรียน ทนทุกข์  ฮือๆ~

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ตรงหน้าคณะเภสัชก็ไ้ด้นะครับ  เกย์แอบ

ล้อเล่นน่ะครับ กว่าผมจะกลับเมืองไทยอีกนาน
หน้าคณะศึกษาฯก็ได้นะ ฮิ้ววว

กลับเมืองไทยเป็นระยะๆ

ตามแต่ตารางบินจะอำนวย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เรียนที่มหาวิทยาัลยเกษตรศาสตร์ ทุ่งบางเขน
คณะเดียวกับ i-poon และ petanque นั่นแล

โอววว ไม่ได้ตอบกระทู้มาแสนนาน

To be continued..
หอวัง = สาธิตเซ็นลาดฯ    ฮี่ๆ

โน โน

เซ็นลาด ฯ = ตึก 11 โรงเรียนหอวัง
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26