หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่ค่ะ [รกบoร์ดเปล่าคะเนี่ย]  (อ่าน 7221 ครั้ง)
ไม่รกหรอก แต่เค้ามีกระจู๋แนะนำตัวอยู่บนหิ้่งอะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
รู้สึกว่าจะมีคนพิมพ์ผิดนะครับ กดดูที่ภาพข้างล่างนะครับ

ขุดขึ้นมาแก้ตัว พิมพไม่์ผิดค่ะ แต่เป็นคำเมือง (แปลว่า ด้วย)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไถไปเรื่อยนะนานา

ยินดีต้อนรับครับหลินฮุ่ย เล่นอยู่สองเว็บเองหรอ (แถมหนึ่งในนั้นเป็นเว็บโปรดตู) - 1 ครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณมก - ไม่ชอบเสียงหุ ๆ เลยครับ เอา - 1 ไปเป็นของฝากนะ (อีโมกดลบอย่างโหดร้ายที่สุด)

ป.ล. รายงานตัวบนหิ้งด้วย
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3]