หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ..ชาวโลก  (อ่าน 7435 ครั้ง)
อิอิ .. มาใหม่ค่ะ  ลันล้า

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*
สวัสดีครับชาวเนปจูน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีชาวนาแม๊ก

[ว่างให้เช่า]
เปล่าค่ะ เราเป็นชาวดาวอังคาร มาช่วยปกป้องโลกจากเหล่าร้ายค่ะ

ไม่ได้มาเยี่ยมโลกนาน...เปลี่ยนไปเยอะเลย...-.-*
สวัสดี ดี๊ดี

อุ๊ปส์~ ไม่เอาไม่พูด ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
5บาท!!
เมื่อกี้เอายานไปจอดสนามหลวงมีคนมาขอแล้ว5บาท ยังไม่ทันเช็ดกระจกให้เลย ว๊า...

โวย เวร มีคนชิงมุกตูตั้ง2 คน
ไม่เป็นฉันสามารถเล่นได้ แม้มันจะซ้ำ

" สวัสดี ดี๊ดี "

ฮือๆ~
เมื่อกี้เอายานไปจอดสนามหลวงมีคนมาขอแล้ว5บาท ยังไม่ทันเช็ดกระจกให้เลย ว๊า...

ไปปนกับคนที่ชอบคนหน้าเหลี่ยมอีก ง่ะ
ไปปนกับคนที่ชอบคนหน้าเหลี่ยมอีก ง่ะ

มิได้ชอบหน้าเหลี่ยม ..เห็นคนเยอะดี เลยไปจอด เห็นชาวดาวอังคารบอกว่า มาเมืองไทยต้องไปสนามหลวงก่อนเราเลยไป... ยิ้มน่ารัก

อ้าวไม่ติด
เอาใหม่

ดับเบิ้ลโพสต์เหรอครับ
-1  โวย

(โหดร้ายจริงๆ ง่ะ)
(อีแมะกดลบอย่างโหดร้ายที่สุด)

ผู้หญิงก็ลบสิ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เห็นด้วยกับหมี
เพิ่งมาใหม่เหมือนกันค่ะ
หน้า: [1] 2 3