หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เคียงข้าวผัดปูไปทุกขณะ  (อ่าน 72883 ครั้ง)
สาดดดดด
 น่าสงสาร ท่าทางจะอึดอัดมากกก สาดดดดดดด

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บ้าโรบิ้น
จริงๆ อยากเก็บ คห สุดท้าย ที่บอกว่า "ann get out" ไว้ฮาซะหน่อย
แต่ช่างแม่งเหอะครับ กดลบไปแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วถ้าคนเชียร์ทักษิณจริงๆ
เขามาเม้นในบล็อกแอน แอนจะลบไหม
ถ้าไม่ลบ เขาจะต้องเม้นยังไง?

คืออยากรู้ครับ  (อิอิ)
ไม่ลบครับ

ถ้าเขียนมาแบบฉลาดๆ ตูก็ปล่อยอิสระนะ
ยกเว้นพวกมาป่วน หรือมาเชียร์อะไรสุดกู่
ซึ่งนับได้เป็นร้อยแล้ว ทั้งบ้าแม้ว บ้าสนธิ

ถ้าดูดีๆ อันไหนเชียร์ทักษิณแบบมีสมอง ตูก็ปล่อยไว้
แต่พวก Copy Paste ข้อความยุแยงยาวๆ ตูก็ลบเหี้ยน
ดังที่ได้ประกาศไว้บนหัวบล็อก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บล็อกส่วนตัวหรืออะไรครับนั่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

น่าสงสาร สาดดดดดดดดดดดด เลยอ่ะ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ทรมาณครับ

ร้อยกว่าจึ้กได้หนึ่งโพสต์

พี่แอนจึ๊กเดียว  กร๊าก
เชียร์ทักษิณมีสมองด้วยเหรอ สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

^^_^^

ขุดข้ามปี!!!!

พอเปิดให้ Guest สามารถแสดงความเห็นได้ ก็ยังมีแบบนี้ทยอยมาเรื่อยๆ ครับ  ฮี่...

(อิอิ)

ก็ปิดซะสิ  เกย์แอบ

(บล็อกตูก็เหมือนกัน หาว่าตูไปด่าเบราเซอร์อื่น ก็ถูกของมัน)
แต่ตูชอบนะ หมอนั่นที่ไปคอมเมนต์ของเอ็ง
พอดีเล่นเครื่องไหนจะติดตั้งหมาย่างก็จะผ่านบล็อกหน้านั้นทุกที
เลยขำทุกที

ฮิ้ววว

อ่านแล้วขำดีค่ะ
ทำไมคนสมัยนี้มีแต่เรื่องขำขำ

เรื่องเสื้อเหลืองยังทะเลาะกันจนได้ขำ
พี่แอน เค้ารีเควสให้ทำหน้าลูกพี่แอนอะ
เมื่อไหร่จะทำซะที  กรี๊ดดดดด

<3.
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22