หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เคียงข้าวผัดปูไปทุกขณะ  (อ่าน 72855 ครั้ง)
ใครมีคลิปงิ้วธรรมศาสตร์มั่งครับแม่อยากดูส่งให้ที- -

อ่านที่เขาด่ นี่ ก็ขำดีนะครับ

ขออย่าให้คนที่โดนด่าจิตหลุด ก็ถือว่าแจ่ม

อ๊ากกกกก โกดมานๆๆๆๆๆๆ
เกียดๆๆๆๆๆๆๆๆ

โวย

ออกไป ไอ้น่าเลี่ยมมมมมม โวย

ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อคืนระหว่างที่นอนดู ASTV ลูกสาวผมบอกว่า(ถาม)
เมื่อไหร่ลุงท๊ากก ษิณ จะออกเสียที เขาจะได้ดูการ์ตูน
แล้วตอนนั้นผู้อภิปรายบนเวที บอกว่านายกเราหน้าด้าน
ลูกผมก็ถามทันทีว่า ใครหน้าด้าน หน้าด้านแปลว่าอะไร
ผมก็ตอบไปว่า ลุงนายกหน้าด้าน พอตอบไปลูกผมก็เดินท่องไปทั่วบ้าน
ว่า นายกหน้าด้าน นายกหน้าด้าน ตกลงก็ยังไม่รู้ว่าผมตอบลูกถูกไหม

ตอบลูกไปว่ายังงี้ครับ

(อ่านแล้วกรุณาดูลายเซ็นผมประกอบ โคตรแม่นเลย)
(อันนี้ผมไม่ Delete ครับ เห็นว่าน่าสนใจดี)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมื่อวานม๊อบอีแต๋นกองกันที่ปากซอยโรงเรียนผม
วันนี้ย้ายไปที่นวนคร

แต่รถไม่ค่อยติดเท่าไหร่

เอามั่ง
อืมถูก

ตอนแรกบอกไม่ได้อยู่ข้างใคร

พูดไปพูดมาก็ข้างแม้ว   เฮ้ย!?

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตอบเฮีย rajan

ไม่ใช่ด้านเฉย ๆ นะครับเฮีย
ด้านคูณด้าน อีกต่างหาก
ผมว่า เขาข้ามขั้นของระดับคำว่าหน้าด้านแล้วหล่ะครับ

แต่ก็ดีแล้วหล่ะครับ ยิ่งด้านยิ่งไม่เป็นผลดีต่อตัวเอง
เพราะว่าตอนนี้ เท่าที่ผมลองหยั่งเสียงดู
จากแต่คนคนเคยชอบทักษิณ หลัง ๆ มา เริ่มจะลังเลกันแล้ว

ตอบไอ้แอน

เห็นด้วยที่ไอ้คนนั้นมันไม่เข้าข้างใครจริง ๆ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ก็มันไม่ได้เข้าข้างใครนอกจากแม้วไง มันเขียนไม่จบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2006, 10:40 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
คำตอบแบบไม่เข้าข้างใครที่พี่แอนเอามาให้ดู
ใกล้ๆ ตัวผมเต็มไปหมด พอเจออะไรแบบนี้
พาลนึกถึงคำว่า
ดูละครหลังข้าว อ่านข่าวหัวสี

ทุกทีไป

ยังไงก็ไม่ออก  เอือม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
กลางไหนหละ กลางของขวามือ หรือกลางของซ้ายมือ มันก็กลางเหมือนกัน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นิ้วกลางครับ ยิ้มน่ารัก

+1 คำตอบพี่แอน แจ่ม

ขุดตื้นๆ  ฮิ้ววว

มันอ่านคำว่า Moderate ไม่ออกว่ะ  กร๊าก
(คือตูลบ คห แบบนี้หลายสิบอันแล้ว เฉพาะบล็อกตอนข้าวผัดปูนะน่ะ)

//แก้ : อ้าวเวร มีอีก  ไอ้มืดหมี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มี.ค. 2006, 18:21 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22