หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เคียงข้าวผัดปูไปทุกขณะ  (อ่าน 72839 ครั้ง)
และทงคัตสืึราน้ำปลาพริกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
  โวย...!!!! อ๊ะ

ทางประธานที่เคารพ

นังเคน พาดพิงครับ!!!!  ฮือๆ~
ช่วงนี้เจอพวกมาแสดงความเห็นแบบนี้บ่อยครับ
แต่กดทีเดียวก็ล้างหมดเลย สนุกดี

ป.ล.ลองดูโพสต์สุดท้าย ล่างสุด มันช่างขัดกะข้างบน  เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไงไอ้หมอนี่ก็ไม่มีสิทธิ์จะมาด่าเราครับ

ต่อยกันป่าวเฮ้ย
พี่แอนสู้ตาย

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
เหลืออันล่างไว้นะครับ
รับฟังความคิดเห็นของส่วนน้อยคือหลักอย่างหนึ่งของประชาธิปไตยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังไงไอ้หมอนี่ก็ไม่มีสิทธิ์จะมาด่าเราครับ

ต่อยกันป่าวเฮ้ย

เกรียนลุยเลย อัดมันให้เละ

[ว่างให้เช่า]
 เอือม

ใช่คนใช้หรอเฮ้ย
เอือม

ใช่คนใช้หรอเฮ้ย

ต่อยเลยเฮ้ย ก๊อฟ พี่แบ็คอัพอยู่ไกลๆ เวลาแกนอนข้าจะได้ ไปใส่ยาได้ทันท่วงที
เฮ้ย

ไม่รู้จะพูดยังไงกับพี่กัมแล้ว  ฮือๆ~
เฮ้ย

ไม่รู้จะพูดยังไงกับพี่กัมแล้ว ฮือๆ~

ฮี่ๆ

เอาน่า
วันมิตติ้งพี่ขอให้ก๊อฟไว้ผมทรง บ๊อปเท นะ เอาแบบผมข้างหน้าปิดตาซ้ายข้างนึง ข้างหลัง
เอาสไลด์เป๋นิดๆ โอเคนะ
งั้นเดี๋ยวโล้นไป

อะไรก็ไม่ว่า
แต่สะกดคำว่าเว็บผิดนี่ตูยอมไม่ได้

ลบแม่ง  กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ด่าได้ไม่มีรสนิยมเลย ถุย

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22